CCM inaagwa kimtindo?


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
132
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 132 160
CCM-MEETING.jpg


Kuna kazi nzito ya kuelimisha vijana kutotumika kwa utaratibu huu kwa manufaa ya vizito wanaolinda na kutetea nafasi zao.
 
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
480
Likes
1
Points
0
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
480 1 0
vilaza hao njaa inawasumbua
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,459
Likes
1,305
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,459 1,305 280
Ama kweli njaa haina adabu.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,459
Likes
1,305
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,459 1,305 280
Wanangoja posho tu.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,230
Likes
1,303
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,230 1,303 280
Njaa mwanaharamu! baada ya hapo wameandaliwa wali na nyama za Nyumbu pamoja na posho za shilingi 10000
 

Forum statistics

Threads 1,215,840
Members 463,433
Posts 28,561,634