Matokeo ya Uchaguzi Mdogo wa Uwakilishi Jimbo la Kiembe SamakiCCM 1856 sawa na aslimia 76.5CUF 445 sawa na asilimi 18.3ADC 84 sawa na asilimi 3.5CHADEMA 34 sawa na asilimia1.4Tadea 6 sawa na aslimia 02SAU 1 sawa na asilimia 00
Hongera ziende kwa chama cha ADC kwa kushika nafasi ya tatu, chama hicho naona kimeimarika sasa kimefikiia hali ya kushindana.
CDM tuelekeze nguvu bara,siasa za znz kwa kweli ngumu na za kujuana.
Hongera ziende kwa chama cha ADC kwa kushika nafasi ya tatu, chama hicho naona kimeimarika sasa kimefikiia hali ya kushindana.
CDM tuelekeze nguvu bara,siasa za znz kwa kweli ngumu na za kujuana.