CCM imebakiwa na wanachama 2,500,000


Sasa Mkuu nani mhuni kati ya CDM wanaotangaza sera za kuwakomboa watanzania wanyonge, na CCM inayowachinja wanyonge walioamua kukata shauri kuelekea Tanzania ya Wastaarabu? Nani Mhuni kati ya CDM wanaowajenga na kuwaelimisha vijana wa kitanzania siasa za kistaarabu na CCM wanaowafundisha vijana kujiunga kwenye vikundi vya kigaidi vya bokoharam?
 
Mkuu BMT mtaongea kila lugha ya kujitetea ili ccm haikubaliki !kuna uzi hapa nape aliambiwa hana kadi ya chama hajathibitisha hadi leo,hata wewe unapiga tu domo hapa.
 
Subirini 2014 uchaguzi serekali za mitaa,alafu 2015 tunafunga kazi.
 
sasa ungo ni upi? kwamba wana ccm wanarudisha kadi na kukimbilia CHADEMA au idadi ya wana CCM kubaki 2500000?
Uongo kabisa kusema eti wanachama wapo 2,500,000! mimi najua hawafiki 100,000 (laki moja)
Labda idadi yenu iwe inahusisha hata waliokufa tangu 77 kilipozaliwa!
 

tuache kupelekana mjini. CCM hawana hizo takwimu, wewe umezipata wapi?
 
Mkuu nadhani wewe inaipendelea sana CCM, umenihesabia humo humo na mimi wakati lilishasepa siku nyingi, ila kadi nilichoma moto kimyakimya! Pengine imebakiwa nao 2,000,001 tu!
 
Mkuu nadhani wewe inaipendelea sana CCM, umenihesabia humo humo na mimi wakati lilishasepa siku nyingi, ila kadi nilichoma moto kimyakimya! Pengine imebakiwa nao 2,000,001 tu!

CCM kama kweli wana wanachama wanaofika 2,000,000 lazima wafanye sherehe.
 
Kabla ya huko kuhama walikuwa wangapi? Ni vizuri ukasema CCM ilikuwa na wanachama wangapi mwaka 1995, 2000, 2005, 2010 na sasa, ili tupate ulinganisho. Haitoshi tu kusema wamebaki hao wakati hatujajua originally walikuwa wangapi.
 
Kabla ya huko kuhama walikuwa wangapi? Ni vizuri ukasema CCM ilikuwa na wanachama wangapi mwaka 1995, 2000, 2005, 2010 na sasa, ili tupate ulinganisho. Haitoshi tu kusema wamebaki hao wakati hatujajua originally walikuwa wangapi.
hii ni kazi ya vuvuzela nape.yeye anawajua wanaccm wote ambao hawajarudisha kadi !
 
Kabla ya huko kuhama walikuwa wangapi? Ni vizuri ukasema CCM ilikuwa na wanachama wangapi mwaka 1995, 2000, 2005, 2010 na sasa, ili tupate ulinganisho. Haitoshi tu kusema wamebaki hao wakati hatujajua originally walikuwa wangapi.
Milioni Tano
 
Uongo kabisa kusema eti wanachama wapo 2,500,000! mimi najua hawafiki 100,000 (laki moja)
Labda idadi yenu iwe inahusisha hata waliokufa tangu 77 kilipozaliwa!

Mkuu uko sawa kabisa! mfano mzuri hata hapa jamvini hawazidi kumi.haahaaahaaaahaaaaaaaaaaaa.............
 
tuache kupelekana mjini. CCM hawana hizo takwimu, wewe umezipata wapi?

CCM wana takwimu za wanachama waliohama lakini bado wana kadi zao.haaahaahaaaaa!
 
Mkuu nadhani wewe inaipendelea sana CCM, umenihesabia humo humo na mimi wakati lilishasepa siku nyingi, ila kadi nilichoma moto kimyakimya! Pengine imebakiwa nao 2,000,001 tu!

Mkuu bora wewe ulichoma moto,mimi ilipoibuka tuhuma ya EPA nilitumbukiza chooni kadi ya CCM.
 
Eeh, kwa hiyo wamepungua nusu? Lakini CCM hawawategemei wanachama kupata kura. Wanawategemea zaidi maskini na wajinga ambao wanaweza kudanganyika kwa wali na kofia.
Nikweli mkuu Lukolo tufanyeje sasa ili kushinda?
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…