Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Enjoy ha ha ha

Discussion in 'Sports' started by mbea, Oct 13, 2010.

  1. m

    mbea Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu angalia mmbo ya chama kubwa hayo1
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,158
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chadema inavyo tisha unatumia address yake kutoa msg za ccm! kumbe mnajua issue za ccm haziuziki! na bado utaendelea kusema ya chadema ili utoe ujumbe wa ccm, make mmekwisha. Usubiri, 31/10/2010 pale mtakapo funga virago kutoka Ikulu.

    Aibu kwa mafisadi wote na walio dhoofisha maendeleo ya TZ, nyie ni supporters wala hamjui kitu. wacha Ridhwani atambe nasio nyie waramba miguu ya mafisadi
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    :blah:
     
Loading...