CCM: Dr. Slaa awekwe 'busy'


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Huku kikiwekwa roho juu na harakati za CHADEMA kujiimarisha hadi vijijini,CCM imeapa 'kula sahani moja' na Dr. Slaa,Katibu Mkuu wa CHADEMA. Vikao mbalimbali vya kimkakati ndani ya CCM vimeapa kumweka 'busy' Dr. Slaa kwa hoja za majibizano ili kumpunguza kasi ya kiutendaji ndani ya chama. ' Utulivu na kuimarika kwa chama ni uongozi hasa Katibu Mkuu. Hoja ziwe ni kadi za CCM,Zitto na Urais na nyinginezo. Hizi zitatusaidia. Dr. Slaa lazima atatingwa nazo tu' alisema Mjumbe wa CC kwenye kikao ambacho hata Nape Nnauye alikuwepo jana.
 
E

EMMANUEL NSAMBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
402
Points
195
E

EMMANUEL NSAMBI

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
402 195
Wao badala ya kukaa na kujadiliana ni jinsi gani ya kuishauri serikali itatutoa kwenye umaskini tulionao wao
wanatumia muda na vikao kumjadili DR Slaa.Mijitu mingine bwana!
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,959
Points
1,500
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,959 1,500
nape ameshaanza humu jamvini na hoja ya kadi hafiki popote atakimbia jamvi
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
CCM wanajisumbua tu
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Viongozi wa ccm waibane serikali yao juu kuwajibika kwa wananchi,vinginevyo hiyo itakuwa sawa na kuzuia maji kwa neti. 2015 kazi wataiona!
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Dr. Slaa kawashika pabaya sana hawa watu!........
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,602
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,602 2,000
ukiwa ccm unakuwa na uhakika wa kupata vijihela hata kama ni vya wizi...nashukuru baadhi ya magamba bado wanaipenda nchi ndo maana wanatoa siri za vikao vya wanga
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
It is too late and too wrong for CCM to fight against Dr.Slaa.
Kuna vichwa vingi sana kwa sasa ndani ya CHADEMA vinafanya harakati kubwa sana za ukombozi wa nchi yetu kwa sasa.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
slaa keeps their heads ringing...!!
:laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh:
 
M

Mkurdi

Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
18
Points
0
M

Mkurdi

Member
Joined Dec 6, 2012
18 0
slaa keeps their heads ringing...!!
:laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh:
I also propose to ignore gossips, I suggest to hold on in discusssing future of our generations. Nape and the Rest are hunting for their bread,
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Wameshindwa kwa zaidi ya Miaka 17 sijui kama sasa wataweza
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,792
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,792 2,000
Wao badala ya kukaa na kujadiliana ni jinsi gani ya kuishauri serikali itatutoa kwenye umaskini tulionao wao
wanatumia muda na vikao kumjadili DR Slaa.Mijitu mingine bwana!
Wanatekeleza agizo la muheshimiwa rais la kupambana na CDM.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,653
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,653 2,000
Dr Slaa kama ataendelea kumjibu Nape hizi hoja za kipumbavu nitamdharau sana na nitamuona na yeye ni wale wale, ila nashangazwa sana na waandishi wa Tanzania kumpa airtime Nape kwa habari za Kijinga kabisa, ila wahariri wenyewe kama ndio kina Absalom Kibanda sishangazwi na hali hii.
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Wao ndio walio na serekali njia ya kurudisha imani kwa wananchi ni kupunguza ugumu wa maisha bidhaa zishuke bei waondoe kodi ambazo si za lazima raia athaminiwe kuliko mwekezaji na waache wizi.
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
Dr Slaa kama ataendelea kumjibu Nape hizi hoja za kipumbavu nitamdharau sana na nitamuona na yeye ni wale wale, ila nashangazwa sana na waandishi wa Tanzania kumpa airtime Nape kwa habari za Kijinga kabisa, ila wahariri wenyewe kama ndio kina Absalom Kibanda sishangazwi na hali hii.
Kuanzia sasa amwachie Mnyika na Heche wa deal na Nape yeye aendelee kukijenga chama
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Points
1,195
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 1,195
Mtabaki kumtetea mtu hata kama hana sifa za uongozi kama vile maadili, utendaji nk!
Hivi Chadema hakuna anaefaa kuwa Katibu Mkuu zaidi ya Slaa? mbona kuna vijana hodari na wachapakazi wenye maadili kama Zito Kabwe?
Chadema kinahusishwa na udini na ukanda! Slaa ni Padre na mlei wa Kanisa aliesaini mkataba wa KIFISADI wa MOU 1992 akiwakilisha Kanisa na Edwad Lowasa kama Waziri ktk Serikali ya awamu ya Pili!

kama mnataka kufuta hisia za kidini Chadema hamna budi kumsimamisha Mgombea urais mwingine mwenye sifa za uongozi!
Slaa ni msalaba wenu na mkiendelea kumlea na kumuenzi, basi mjue Chadema itafia mikononi mwake!
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,834
Points
1,195
Age
49
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,834 1,195
Mtabaki kumtetea mtu hata kama hana sifa za uongozi kama vile maadili, utendaji nk!
Hivi Chadema hakuna anaefaa kuwa Katibu Mkuu zaidi ya Slaa? mbona kuna vijana hodari na wachapakazi wenye maadili kama Zito Kabwe?
Chadema kinahusishwa na udini na ukanda! Slaa ni Padre na mlei wa Kanisa aliesaini mkataba wa KIFISADI wa MOU 1992 akiwakilisha Kanisa na Edwad Lowasa kama Waziri ktk Serikali ya awamu ya Pili!

kama mnataka kufuta hisia za kidini Chadema hamna budi kumsimamisha Mgombea urais mwingine mwenye sifa za uongozi!
Slaa ni msalaba wenu na mkiendelea kumlea na kumuenzi, basi mjue Chadema itafia mikononi mwake!
Hivi nyie magamba hakuna vijana zaidi ya Mangula,Kinana,Wasira? Dr. Slaa anawaumiza kichwa sana eh? Zitto mbona ni kiongozi tayari.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Mtabaki kumtetea mtu hata kama hana sifa za uongozi kama vile maadili, utendaji nk! Hivi Chadema hakuna anaefaa kuwa Katibu Mkuu zaidi ya Slaa? mbona kuna vijana hodari na wachapakazi wenye maadili kama Zito Kabwe? Chadema kinahusishwa na udini na ukanda! Slaa ni Padre na mlei wa Kanisa aliesaini mkataba wa KIFISADI wa MOU 1992 akiwakilisha Kanisa na Edwad Lowasa kama Waziri ktk Serikali ya awamu ya Pili! kama mnataka kufuta hisia za kidini Chadema hamna budi kumsimamisha Mgombea urais mwingine mwenye sifa za uongozi! Slaa ni msalaba wenu na mkiendelea kumlea na kumuenzi, basi mjue Chadema itafia mikononi mwake!
pilipili usoila yakuwashia nini?
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,417
Points
2,000
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,417 2,000
Huku kikiwekwa roho juu na harakati za CHADEMA kujiimarisha hadi vijijini,CCM imeapa 'kula sahani moja' na Dr. Slaa,Katibu Mkuu wa CHADEMA. Vikao mbalimbali vya kimkakati ndani ya CCM vimeapa kumweka 'busy' Dr. Slaa kwa hoja za majibizano ili kumpunguza kasi ya kiutendaji ndani ya chama. ' Utulivu na kuimarika kwa chama ni uongozi hasa Katibu Mkuu. Hoja ziwe ni kadi za CCM,Zitto na Urais na nyinginezo. Hizi zitatusaidia. Dr. Slaa lazima atatingwa nazo tu' alisema Mjumbe wa CC kwenye kikao ambacho hata Nape Nnauye alikuwepo jana.
Dr Silaa is problem kwa kweli.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,968
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,968 2,000
Inafahamika siku nyingi tu kwamba bila kumsakama Dr Slaa au Cdm , hutaweza kupata cheo CCM , Mfano mzuri ni Nape Nnauye na Mwigulu Mchemba , taarifa za uchunguzi zinaonyesha pia kwamba ili thread yako ipate wachangiaji wa kutosha hapa JF ni rahisi sana , unatakiwa kushambulia Dr Slaa au Cdm ! Tujirekebishe , tujadili mustakabali wa nchi na wala si mtu mmoja mmoja .
 

Forum statistics

Threads 1,284,377
Members 494,064
Posts 30,823,405
Top