CCM (Chama Cha mapinduzi) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM (Chama Cha mapinduzi)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Oct 19, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu hivi kirefu cha ccm kina maanisha nini kwa upande wa bara?kwani kwa upande wa Zanzibar kitakuwa kina maana kidogo kutokana na kweli yalifanyika Mapinduzi, je kwa upande wa bara walifanya mapinduzi gani? Kwa anae jua zaidi anijuze
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    chama cha mafisadi
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ni mapinduzi kutoka uelevu na kuwa mbumbu kwa wadanganyika..
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Sitaki kukisemea kwakuwa siyo chama changu!
     
  5. k

    kingtuma Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwatoa "wadanganyika" ktk nchi ya ujamaa na kujitegemea hadi kwenye unyama na kujimegea
     
Loading...