CCM badilikeni nendeni kwa wananchi

CCM badilikeni nendeni kwa wananchi

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Posts
2,274
Reaction score
305
Ningependa kuona viongozi wa CCM wakiandaa majukwaa ya siasa waliko wananchi na kuyatumia kuwaambia kuwa Chadema wanachosema ni uongo badala ya kukaa maofisini Dar na kuita waandishi wa habari ghorofani na kulalamika kwao.


Kwa sababu Chadema ni waongo na wanataka wananchi waichukie serikali yao kwa mambo yasiyo na msingi, basi ningependa kusikia yafuatayo aidha yakitolewa na Makamba, Chiligati, Tambwe Hiza au Mwenyekiti wa CCM na si vitisho.
  1. Si kweli madai ya Chadema kuwa sukari imepanda.........hii imetokana na sababu zifuatazo 1,2,3......kwa misingi hiyo serikali inafanya juu chini kuboresha uzalishaji na wakati huo huo serikali imeagiza tani kadhaa kutoka nje.
  2. Si kweli tena kuwa bei ya umeme imepanda........hii inatokana na maji kupungua kwenye bwawa la Mtera na la Nyumba ya Mungu, lakini wakati huo huo serikali ya CCM imeagiza mitambo yake mipya ya kuzalisha umeme.
  3. Suala la Dowans liko mahakamani na litaamuliwa na mahakama ndiyo maana NEC-CCM imeamua walipwe kwa sababu 1,2,3......
  4. Kupanda kwa gharama za maisha ya mtanzania....ni kweli/si kweli... hii inatokana na hali halisi ya kupanda kwa bei ya mafuta duniani ambayo serikali ya CCM haina uwezo nayo na.........
  5. nk.nk.
Haya ndiyo majibu ambayo tulitegemea sisi wananchi kusikia kutoka kwa chama kikongwe kilicho makini, lakini badala yake tumesikia vitisho vikitolewa kwa viongozi wa Chadema wanaofanya siasa kuikosoa serikali kwa mujibu wa katiba ya nchi.

CCM isi-take for granted kwamba malalamiko yanayotolewa na Chadema majibu yake ni rahisi na yanafahamika kwa wananchi kama wao (viongozi) wanavyoyafahamu wanatakiwa waje watufafanulie kwanini hali iko hivi.

Ushauri:

Dunia inabadilika na mifumo yake yote ikiwemo ya kiutawala, mifumo ya kiutawala ya zamani (serikali imesema) imepitwa na wakati. Sasa tuko kwenye mfumo wa 'wananchi wanataka' si serikali inataka refer mabadiliko ya mashariki ya kati.

Pamoja na CCM kuyaona hayo bado viongozi wake wanadhani serikali itaendelea kuwatawala wananchi kwa mfumo wa zamani, ndiyo maana badala ya CCM kama chama kinachotafuta ridhaa kwenda kwa wananchi na kuongea nao kinaitumia serikali kuwatisha wananchi.

Matokeo yake ni nini, wananchi hawatatenganisha chama na serikali wanapoichukia serikali kutotenda haki (mfano polisi) chama kinapunguza mvuto kwa watu hasira yake inaishia kukiadhibu kwa kukinyima kura.

Wito wangu kwa CCM ni kubadilika kwenda na wakati kuacha siasa za maofisini kwa kutegemea serikali itafanya kazi za chama, ingawa ni serikali ya CCM lakini kuna siku serikali nayo itachoka kama zilivyokuwa serikali za Misri na Libya. NENDENI KWA WANANCHI msitegemee mtaji wa kura za mwaka jana eleweni hata mtaji huwa unakua na kufa.

Shukrani naomba kuwasilisha.
 
duh! Kweli tupu! Kwa bahati 'think tank' ya chama chetu kipendwa is gone! They r there 2 loose......and I'm afraid it gonna be forever!
 
Ningependa kuona viongozi wa CCM wakiandaa majukwaa ya siasa waliko wananchi na kuyatumia kuwaambia kuwa Chadema wanachosema ni uongo badala ya kukaa maofisini Dar na kuita waandishi wa habari ghorofani na kuwalalamikia waandishi.
Mi naona badala ya kutumia kodi zetu kujisafisha kwa kufanya mikutano ni bora wangezitumia kujenga ward mpya na kununua vitanda vya hospitali za wilaya maana niliwahi kumpeleka mgonjwa m'nyamala hospitali juzi kati flani, cha kusikitisha alilazwa mzungu wa nne na ward zilikuwa zimejaa sana. kwa kweli iliniuma sana. Natamani hiki chama cha Chaka Chua Matokeo king'oke madarakani.
 
Luteni, hapo juu umewaeleza vizuri ccm nini cha kujitetea, je watasikia?
Akina JeyKey hawawezi kusema lolote hapa.
 
Mi naona badala ya kutumia kodi zetu kujisafisha kwa kufanya mikutano ni bora wangezitumia kujenga ward mpya na kununua vitanda vya hospitali za wilaya maana niliwahi kumpeleka mgonjwa m'nyamala hospitali juzi kati flani, cha kusikitisha alilazwa mzungu wa nne na ward zilikuwa zimejaa sana. kwa kweli iliniuma sana. Natamani hiki chama cha Chaka Chua Matokeo king'oke madarakani.
Ndiyo ambili nakubaliana na wewe kwenye bold lakini kwa chama cha siasa mikutano ndiyo roho yake kutokutana na wanachama kwa kuogopa gharama ni kuua chama.
 
Ningependa kuona viongozi wa CCM wakiandaa majukwaa ya siasa waliko wananchi na kuyatumia kuwaambia kuwa Chadema wanachosema ni uongo badala ya kukaa maofisini Dar na kuita waandishi wa habari ghorofani na kulalamika kwao.


Kwa sababu Chadema ni waongo na wanataka wananchi waichukie serikali yao kwa mambo yasiyo na msingi, basi ningependa kusikia yafuatayo aidha yakitolewa na Makamba, Chiligati, Tambwe Hiza au Mwenyekiti wa CCM na si vitisho.
  1. Si kweli madai ya Chadema kuwa sukari imepanda.........hii imetokana na sababu zifuatazo 1,2,3......kwa misingi hiyo serikali inafanya juu chini kuboresha uzalishaji na wakati huo huo serikali imeagiza tani kadhaa kutoka nje.
  2. Si kweli tena kuwa bei ya umeme imepanda........hii inatokana na maji kupungua kwenye bwawa la Mtera na la Nyumba ya Mungu, lakini wakati huo huo serikali ya CCM imeagiza mitambo yake mipya ya kuzalisha umeme.
  3. Suala la Dowans liko mahakamani na litaamuliwa na mahakama ndiyo maana NEC-CCM imeamua walipwe kwa sababu 1,2,3......
  4. Kupanda kwa gharama za maisha ya mtanzania....ni kweli/si kweli... hii inatokana na hali halisi ya kupanda kwa bei ya mafuta duniani ambayo serikali ya CCM haina uwezo nayo na.........
  5. nk.nk.
Haya ndiyo majibu ambayo tulitegemea sisi wananchi kusikia kutoka kwa chama kikongwe kilicho makini, lakini badala yake tumesikia vitisho vikitolewa kwa viongozi wa Chadema wanaofanya siasa kuikosoa serikali kwa mujibu wa katiba ya nchi.

CCM isi-take for granted kwamba malalamiko yanayotolewa na Chadema majibu yake ni rahisi na yanafahamika kwa wananchi kama wao (viongozi) wanavyoyafahamu wanatakiwa waje watufafanulie kwanini hali iko hivi.

Ushauri:

Dunia inabadilika na mifumo yake yote ikiwemo ya kiutawala, mifumo ya kiutawala ya zamani (serikali imesema) imepitwa na wakati. Sasa tuko kwenye mfumo wa 'wananchi wanataka' si serikali inataka refer mabadiliko ya mashariki ya kati.

Pamoja na CCM kuyaona hayo bado viongozi wake wanadhani serikali itaendelea kuwatawala wananchi kwa mfumo wa zamani, ndiyo maana badala ya CCM kama chama kinachotafuta ridhaa kwenda kwa wananchi na kuongea nao kinaitumia serikali kuwatisha wananchi.

Matokeo yake ni nini, wananchi hawatatenganisha chama na serikali wanapoichukia serikali kutotenda haki (mfano polisi) chama kinapunguza mvuto kwa watu hasira yake inaishia kukiadhibu kwa kukinyima kura.

Wito wangu kwa CCM ni kubadilika kwenda na wakati kuacha siasa za maofisini kwa kutegemea serikali itafanya kazi za chama, ingawa ni serikali ya CCM lakini kuna siku serikali nayo itachoka kama zilivyokuwa serikali za Misri na Libya. NENDENI KWA WANANCHI msitegemee mtaji wa kura za mwaka jana eleweni hata mtaji huwa unakua na kufa.

Shukrani naomba kuwasilisha.


Waende kwa wananchi wakiwa na hoja gani?
 
Luteni, hapo juu umewaeleza vizuri ccm nini cha kujitetea, je watasikia?
Akina JeyKey hawawezi kusema lolote hapa.
Bado kuna watu wenye mapenzi na CCM na wanaendelea kukishauri ingawa hawasikilizwi mfano kina Sumaye, Butiku nk kuna siku nao watachoka na kuanza kushauri vyama vingine kwa uwazi zaidi.
 
Waende kwa wananchi wakiwa na hoja gani?

Kweli waende kwa wananchi wakiwa na hoja gani? Wanachotakiwa kufanya ni kutekeleza mahitaji ya wananchi period. Chadema inatosha kuwaamsha wale waliolala usingizi kwamba ccm inafaa wakati bado wanalala njaa hakuna hospitali, barabara mbovu, shule hazina madawati huku wabunge waliowachagua wakijineemesha kuwa na wake watatu watatu waume wanne wanne magari matatu ya kifahari nyumba za kifahari etc. wajue ndio hao waliowapigia kura kwa kutokujua wanawapa kula. Watanzania tumechoka na upuuzi wa ccm
 
Back
Top Bottom