Ccm acheni kutesa raia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm acheni kutesa raia

Discussion in 'Jamii Photos' started by babuwaloliondo, Jul 23, 2012.

  1. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani embu angalieni hii picha hapa chini inajieleza yenyewe
    6. Wazee kwenye mkutano wa CCM, Uwanjwa wa Community Cetre Mwanga Kigoma.jpg
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 791
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mbona husomeki kama habari za kimataifa za itv
     
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamati ya ufundi ya CCM, CHEZEA UAMSHO weye, hapo kili mtu kafuga majini 70.
     
Loading...