CCM Acheni kuihodhi Tanzania


Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,413
Likes
16,964
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,413 16,964 280
Nikiyaangalia matukio yaliyotokea hivi karibuni na kukumbuka yale yaliyowahi kutokea hapa nchini mwetu kwa upande wa Siasa, nimefikia hitimisho kwamba ili nchi hii isonge mbele ni lazima CCM iache fikra na matendo ya kuhodhi nchi yetu ya Tanzania kama ni mali yao peke yao.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,413
Likes
16,964
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,413 16,964 280
Dangote anataka kuwekeza anapelekwa Lumumba, anataka kufunga kiwanda, CCM wanasema aende, analeta magari 600 CCM wanasema "hii ni aibu kwa UKAWA" bila ya hawa watu kujua kwamba hata wanaowapinga ni watanzania kama wao walivyo watanzania, hii nchi haitaendelea abadani.

Mzee Mwenyewe aliwaita watu "malofa" na "wapumbavu" akatetewa weee mpaka mbingu ikashusha mvua. Na yule mwingine anamwita mtumishi wa Serikali kichaa na anaendelea kudunda kama kawaida. Kama neno "B.w.e.g.e" lilileta taharuki nchi nzima,inakuwaje mtu aitwe kichaa watu waone kawaida, Au kwa kuwa limetamkwa na mwana CCM?
 
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
779
Likes
463
Points
80
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
779 463 80
Kwa kweli inauma sana ila naamini ipo siku Mungu atatengeneza njia
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,413
Likes
16,964
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,413 16,964 280
Kwa kweli inauma sana ila naamini ipo siku Mungu atatengeneza njia
Yaani viwanja vilijengwa na watanzania wote wao wameviteka na kuvigeuza mali yao na wala nafsi zao haziwashitaki kuwa wamedhulumu jasho la watanzania wenzao. Hawa jamaa walitaifisha mali za TAPA na kuzigeuza zao. Ni kama sasa hivi wajimilikishe shule za kata.
 
MSIMISEKI SENIOR

MSIMISEKI SENIOR

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
462
Likes
219
Points
60
MSIMISEKI SENIOR

MSIMISEKI SENIOR

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
462 219 60
Mmeanza kubadili gia angani

Chadema #Bring_back_our#Ben
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,413
Likes
16,964
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,413 16,964 280
Aliuawa Dr. Sengondo Mvungi,aliuawa Daudi Mwangosi alijeruhiwa Dr. Steven Ulimboka na hata Ben saanane hajulikani alipo ni kawaida na wala roho haziwastuki kwa kuwa si wana CCM wenzenu.
 
M

m2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
910
Likes
1,238
Points
180
M

m2020

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
910 1,238 180
Chedema lazima wahojiwe aliko Ben saanane kwani wamekuwa wakituaminisha yuko salama.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,413
Likes
16,964
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,413 16,964 280
Wakuhoji ni wale wanaozuia mikutano ya CHADEMA m2020 ?
 
N

Nduulu

New Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
2
Likes
0
Points
3
Age
40
N

Nduulu

New Member
Joined Nov 17, 2016
2 0 3
Zitto Kabwe alikuwa mwanachama wa CHADEMA na bila shaka mpaka leo pengo lake linaonekana ndani ya chama vilevile Dr Slaa wanamchango mkubwa sana ndani ya historia ya CHADEMA mbona siku wameondoka hajawagawia Mali za chama ,hawana jasho lao humo, hiyo siyo dhuluma. Kama unashida na viwanja nenda CCM
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,413
Likes
16,964
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,413 16,964 280
Unajua hizo unazoziita za CCM zingine zilijengwa kwa mikopo ambayo mingine mpaka leo inalipwa kwa kodi za watanzania wote.
Viwanja vilijengwa na CCM au vilijengwa zama za chama kimoja kwa kutumia kodi za wananchi?
 
L

likikima

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
871
Likes
402
Points
80
Age
30
L

likikima

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
871 402 80
Mleta Uzi huu uko sahihi 100% !mmejifanya mungu mtu?mfalme nebkadreza alipotia unajisi hekalu la bwana mungu aliandika ukutani MENE MENE TEKERI NA PERESI utawala wenu umepimwa kwa mizani subirin kwenda kondeni mle majani Na kunyweshewa Na umamde!katu dhuluma hii haitawaacha salama,!!
 
N

Nduulu

New Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
2
Likes
0
Points
3
Age
40
N

Nduulu

New Member
Joined Nov 17, 2016
2 0 3
Mungu siyo mjinga ndiyo maana anawafanya Watanzania waendelee kuiamini CCM kwa kuwa Hamna hoja za maana mnaishi kwa matukio kama sasa mnalaum Dangote kwenda Lumumba ni hoja nyepesi sana, Mzee Mkapa kusema marofa alikwambia ametumwa na CCM aseme na hii inaadhili VP utendaji wa selikari ya CCM kwa wananchi wake
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,900
Likes
12,108
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,900 12,108 280
Dangote anataka kuwekeza anapelekwa Lumumba, anataka kufunga kiwanda, CCM wanasema aende, analeta magari 600 CCM wanasema "hii ni aibu kwa UKAWA" bila ya hawa watu kujua kwamba hata wanaowapinga ni watanzania kama wao walivyo watanzania, hii nchi haitaendelea abadani.

Mzee Mwenyewe aliwaita watu "malofa" na "wapumbavu" akatetewa weee mpaka mbingu ikashusha mvua. Na yule mwingine anamwita mtumishi wa Serikali kichaa na anaendelea kudunda kama kawaida. Kama neno "B.w.e.g.e" lilileta taharuki nchi nzima,inakuwaje mtu aitwe kichaa watu waone kawaida, Au kwa kuwa limetamkwa na mwana CCM?
Umekata viroba sasa unashushsha na vipande vya nanasi unaongea kama mtu aliekata tamaa.Hata chadema wangekuwa madarakani wangeongea lugh hiyo hiyo
Kama mliweza kuchagua kambi rasmi ya upinzani bungeni bila ya kushirikisha wenzenu,mkichukua dola mtamsikiliza nani nyie wasanii?
 
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
2,717
Likes
1,731
Points
280
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
2,717 1,731 280
Nikiyaangalia matukio yaliyotokea hivi karibuni na kukumbuka yale yaliyowahi kutokea hapa nchini mwetu kwa upande wa Siasa, nimefikia hitimisho kwamba ili nchi hii isonge mbele ni lazima CCM iache fikra na matendo ya kuhodhi nchi yetu ya Tanzania kama ni mali yao peke yao.
Mimi na mawazo tofauti, ni bora kwa CCM iendelee kuihodhi Tanzania inavyotaka kuliko kumkabidhi Bikira Maria kuwa Msimamizi wa Jamhuri ya Muungano wa,Tanzania. Nchi itaingia nuksi, kunakamizwa, kugharikishwa na kuangamizwa
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,117
Likes
1,340
Points
280
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,117 1,340 280
Mimi na mawazo tofauti, ni bora kwa CCM iendelee kuihodhi Tanzania inavyotaka kuliko kumkabidhi Bikira Maria kuwa Msimamizi wa Jamhuri ya Muungano wa,Tanzania. Nchi itaingia nuksi, kunakamizwa, kugharikishwa na kuangamizwa
Kwani hiyo CCM sasa hivi iko chini ya nani? Ukijua jibu lake hapo ndipo utajia kama tayari imeshatwaliwa na huyo unayemwogopa au la.
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,292
Likes
3,522
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,292 3,522 280
Zitto Kabwe alikuwa mwanachama wa CHADEMA na bila shaka mpaka leo pengo lake linaonekana ndani ya chama vilevile Dr Slaa wanamchango mkubwa sana ndani ya historia ya CHADEMA mbona siku wameondoka hajawagawia Mali za chama ,hawana jasho lao humo, hiyo siyo dhuluma. Kama unashida na viwanja nenda CCM
Unapoandika comment shirikisha viongo vyote vya mwili
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,292
Likes
3,522
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,292 3,522 280
Umekata viroba sasa unashushsha na vipande vya nanasi unaongea kama mtu aliekata tamaa.Hata chadema wangekuwa madarakani wangeongea lugh hiyo hiyo
Kama mliweza kuchagua kambi rasmi ya upinzani bungeni bila ya kushirikisha wenzenu,mkichukua dola mtamsikiliza nani nyie wasanii?
Mkuu hata kama ni usanii tusingefikia hatua ya kura rambirambi
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,245
Likes
4,023
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,245 4,023 280
Ni vizuri ukaelewa tu, siasa kuhodhiwa ni ulimwengu mzima. Pale US mnapopaangali daily viko republic na democratic tu ..unaelewa ni kwanini?
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767