CCM 2015 mambo yatakuwa hivi

CCM 2015 mambo yatakuwa hivi

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,024
Reaction score
59,684
tunapoelekea watanzania watakuwa hawaendekezi tena pilau kofia na t shirt wanazohongwa na ccm . kwa hio watakaokuaj kwa hiari yao ccm wataambulia mabo kama haya
422402_10150591216512740_1418180027_n.jpg
 
jambo hilo likitimia tz nitafurahi hadi nifanye sherehe na familia yangu.
 
Bila mabasi ya kuwasomba, khanga,Tshirts na kofia pamoja na bahasha ya elfu kumi,hakuna atakayehudhulia mikutano ya ccm!! CCM kwishney!!
 
Halafu unakuta msela aliye mbele hapo ni Chizi haelewi kitu yeyote
 
huyo hapo mbele atakuwa ni mwanachama, sio mshabiki......... wale washabiki watakuwa wameenda na MDUDNIKO mtaani kukusanya watu!
 
Yani nimecheka mpaka basi!! Ingekuwa bongo kina nape,zomba ritz na wenzake ungewaona na post zao CCM YAFUNIKA----- kama ile ya mafinga leo mpaka nilijikuta nahisi aibu badala yao,ila cha kushangaza nimeshamwona mwehu mmoja hapo pembeni keshawahi Jf eti ccm yaisambaratisha cdm mafinga!!duh! Yaani aibu.
 
Back
Top Bottom