Carolight kwa mademu

Swager

Member
Sep 14, 2011
55
95
Siku hiz kila demu ye na carolight hv amjui izo carolight zna madhara kwny body cell zenu kwann uclizike na uweusi uliopewaa,uweupe hauna dili demu hapendwi uweupe...carolight zna harufu mbyaa bt xory n ma x galfrnd n memtoxa coz ya dat..kipodozi..
 

22nd

JF-Expert Member
Aug 1, 2010
497
195
hebu tuacheni bana, kila kukicha wanawake wanawake... tumechoka.
 

kisukari

JF-Expert Member
Jul 16, 2010
4,587
2,000
huu msemo wa carolight unanikumbusha mbali.namkumbuka shost wangu mmoja,mtumiaji mzuri tu,huchanganya na maji yake,nilimuambia sio vizuri, kutumia hivyo vitu lakini hasikii kabisa,tena huletewa na mume wake,huifata congo.kuna mama namfahamu alikuwa akitumia ma cream,tangu sisi wadogo,kuna siku nimemuona,ngozi yake imekuwa mbaya mno.akaniambia amejuta kujichubua.kwa sasa anapaka mafuta ya kupikia mwilini mwake
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,797
2,000
kwa kweli bora utusisitizie,kujichubua kunazeesha!na harufu utadhani mortuary!
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,742
0
Siku hiz kila demu ye na carolight hv amjui izo carolight zna madhara kwny body cell zenu kwann uclizike na uweusi uliopewaa,uweupe hauna dili demu hapendwi uweupe...carolight zna harufu mbyaa bt xory n ma x galfrnd n memtoxa coz ya dat..kipodozi..
<br />
<br />
Embu tuambie, kwani ni mademu tu ndo wanaopaka carolight? Hivi wanaopaka hiyo carolight ni weusi tu kama unavyojua wewe? Haya kwakuwa umeamua kumtosa girlfriend wako kwa sababu ya carolight, unaweza kutuhakikishia kuwa hutokuwa na demu mwingine kwa sababu umeshasema siku hizi mademu lazima watumie carolight? Jibu tafadhali!
 

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
10,313
2,000
Nimefungua kusoma huu uzi ili nijue hiyo carolight ni nini. Maana kila mtandao nasikia hilo jina.

Kama ni dawa ya kujichubua na mimi nakubali kuwa kujichubua ni ushamba. Siku hizi wanawake wengi wameelimika wameacha mambo ya kujichuna ngozi. Ushawahi kutana na mtu kajichubua afu kapigwa na jua? Yani ngozi inakuwa na mabaka mabaka kama kenge. Majuto yanakuwa mjukuu.

Nadhani kuna wanaojuta maana unakutana na mtu mpaka unaona aibu kumwangalia usoni atasema unamcheka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom