Carlo Ancelotti kutimuliwa Bayern .

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
76,242
2,000
Sina shaka kwamba kwa mwendo huu wa wababe BAYERN huyu kocha hana maisha , hii ni timu iliyozoea ushindi na kusomwa kwenye namba za juu sana .

Kipigo cha mwishoni mwa wiki kutoka kwa Borrusia Dortmund na leo tena kwenye Champions League kutoka kwa vibonde Rostov hakutamuacha salama .

Mytake - wachezaji vikongwe wanachangia timu kuboronga .
 

kkenzki

JF-Expert Member
Oct 27, 2012
1,316
2,000
Jamaa watamvuta yule kocha kinda wa Dortmund maana ndo wanapochuma vifaa vyao
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,257
2,000
Krinsman anapasha.... Wale wa Kuponda hawachelewi kuja na kusema matokeo fake kisa wanataka Kocha Jurgen atue pale Bayern
 

kimbendengu

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
4,097
2,000
hata mimi timu yangu ya maveterani kuna vijana na wazee kazi ya wazee ni kuupoza mchezo kuona wapi tunashambulia wapi kuna upenyo na vijana kazi yao ni kuweka pressure kwa timu pinzani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom