card sharing multichoice africa

paje angalia hii Nilesat 7.0w tanzania bimu haionekani kabisa kuna mikowa tanzania inakubali kwa kutumia dishi futi 8 mufano dr arusha mor mikowa mingi inakubali kunawajanja wanatoka nakadi dubai analipia mwaka mzima wanaonyesha na rigi atausipo lipiya kuna fta nyingi sana naninzuli sana
 

ok. nimekusoma. unajua tanzania wameweka picha ya kuonesha kuwa haipatikani kwa sababu wameikusudia kwa ku band yaani hivi viji-dishi vidogo, ila kwa futi nane hapo nimekukubali.
swali: ukitumia dishi ya futi 6 vipi?
 
kweli wamezifuta nyingi. wamabakisha kidogo za C-band. fashiontv, history channel na ma-supersport. hizi za ku band zipo kwenye satellite gani. na angle yake please.
zimehamishiwa hapohapo kwenye ku 68.5e zote za dstv na sabc 1-3 fta chomowa hiyo c bd weka kiremp ya ku
 
ok. nimekusoma. unajua tanzania wameweka picha ya kuonesha kuwa haipatikani kwa sababu wameikusudia kwa ku band yaani hivi viji-dishi vidogo, ila kwa futi nane hapo nimekukubali.swali: ukitumia dishi ya futi 6 vipi?
Futi sita inagoma ata tuti8 inachaguwa sitanzania yote kunamikowa haikubali nakuomba uchungulie kwenye sd yangu kuna vitu unisaide
 
nataka nianzishe thread mpya kuhusu free to air zinazopatikana hapa tz na jinsi ya kuzipata. au tayari imeshaanzishwa?
 
nataka nianzishe thread mpya kuhusu free to air zinazopatikana hapa tz na jinsi ya kuzipata. au tayari imeshaanzishwa?
Nivizuli wengi hawajuwi nijinsi gani unaweza pata dataa nakuomba kachungulie kwenye thread yangu kunamsada niliuomba unisaidie
 
Wakuu nimesoma kila kitu humu jamvini kuhusu hizi tv channel's!mimi huwa natumia DSTV ila nalipia USD 45 per month ili niweze kuona atleast league ya Uingereza nk.ila zinaniuma kweli!nataka niweke dish la free!nichukue la inchi ngapi?je ni decorder gani nzur inapatikana hapa Dar?au kama kuna kitu naweza kuongezea kwenye ungo ule wa DSTV nikapata channels za free pia naomba nijulishwe manake kuongeza maungo juu ya bati ni kumfanya baba mwenye nyumba aniongezee kodi bure akijua nafaidi kumbe ni njia moja wapo ya kupunguza stress tu!

Nawasilisha wakubwa!
 
huku bongo HD hazipatikani jee? PCI TV Capture Card (Records video in MPGE1,MPGE2, & AV1 file) zinaweza kuchakachuwa? nategemea msada wako tafadhali
 
Inategemeaana na mahitaji yako atahiyo dishi ndogo unaweza pata chanel za fta za nnje mwelekeo tofautitofauti zakibongo huwezi ni lazimz kuanzia dishi futi6
 
ok. nimekusoma. unajua tanzania wameweka picha ya kuonesha kuwa haipatikani kwa sababu wameikusudia kwa ku band yaani hivi viji-dishi vidogo, ila kwa futi nane hapo nimekukubali.
swali: ukitumia dishi ya futi 6 vipi?


mzee mimi nipo botswana lakini napata tv za bongo kupitia intel906-c,lakini tunapta tbc,star,chanel10 thats all,itv imepotea ghafla
tunatia dish kubwa lile la kuweka chini,msaada wowote mzee?
 
Mkuu Paje naomba unisaidie nifanyeje niweze kuziona Channel za dstv kama natumia dish lao bila ya kulipia.
 
hapa nimefunga madish mawili madogo ku. moja linaelekea upande wa dstv na lingine linaelekea upande wa gtv. nimeweka strong decorder na kabox kadogo keusi. napata full multi choice.
 
Darasa tosha nitafuatilia na kutoa mrejesho
 
hapa nimefunga madish mawili madogo ku. moja linaelekea upande wa dstv na lingine linaelekea upande wa gtv. nimeweka strong decorder na kabox kadogo keusi. napata full multi choice.
Unacho kisema ni kweli inafikamda itaacha kufungua
 
Vipi paje kuhusu hili zoezi, ulifanikiwa kulikamilisha? Tafadhali tujuvye ili na sie tuchangamkie.
 
uko wapi Paje njoo utoe msaada huku!. mia
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…