Car massage machine

Car massage machine

Joined
Nov 21, 2018
Posts
13
Reaction score
6
Ni mashine ya ‘Massage’ nzuri Kwa ajili ya wale wanaosumbuliwa na matatizo ya kichwa kuumwa Mara Kwa Mara na wanaokosa usingizi.
Inasaidia msukumo wa damu na mishipa ya fahamu kufanya kazi Kwa ufanisi mkubwa .
Inasaidia kuondoka maumivu ya kichwa na mishipa ya damu Eneo la shingo na paji la uso.
Inasaidia kufanya mzunguko mzuri wa damu pamoja na mfumo wa fahamu kufanya kazi Kwa ufanisi mkubwa na kumuwezesha Aliye na tatizo la kupata usingizi kuondokana nalo.
kwa MAWASILIANO ZAID PIGA : 0758464842
WhatsApp: 0758464842
car.jpg
 

Attachments

  • car 2.jpg
    car 2.jpg
    10.8 KB · Views: 35

Similar Discussions

Back
Top Bottom