Car from south africa


K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
Nimatumaini yangu wote ni wazima, mimi natakajua kuhusu magari kutoka south africa,kwa nini hapa tanzania kuna magari machache kutoka south africa,watu wengi wanapenda kununua magari kutoka Dubai au Japan, je magari aina ya Toyota kutoka south africa je hayana ubora au ni bei juu sana yeyote mwenyekufahamu kuhusu magari yanayotengenezwa nchini humo atujuze
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
nimatumaini yangu wote ni wazima, mimi natakajua kuhusu magari kutoka south africa,kwa nini hapa tanzania kuna magari machache kutoka south africa,watu wengi wanapenda kununua magari kutoka dubai au japan, je magari aina ya toyota kutoka south africa je hayana ubora au ni bei juu sana yeyote mwenyekufahamu kuhusu magari yanayotengenezwa nchini humo atujuze
ze leita izi ze kesi
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
hapo mkuu ishu ni bei..si unajua wenzetu hakuna ma-used kama tunayotoa japani na dubai...ila kama unataka kufungua yard ya magari ya south afrika changamoto kubwa ndo hiyooo
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Gari za South Africa ni ghali na zina ubora kuliko mlizozowea kununua Dubai au Japan. Vitu vingi kutoka South Africa Watanzania hamuwezi kuvinunua. ni Bora muende huko huko Dubai na Japan. vitu vya South Africa mtuachieni sisi tuliozea ndio tunaoujua ubora wake. Nyinyi chungulieni hizo pesa zenu mmezowea vya kunyonga vya kuchinja hamuviwezi
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
18
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 18 0
Gari za South Africa ni ghali na zina ubora kuliko mlizozowea kununua Dubai au Japan. Vitu vingi kutoka South Africa Watanzania hamuwezi kuvinunua. ni Bora muende huko huko Dubai na Japan. vitu vya South Africa mtuachieni sisi tuliozea ndio tunaoujua ubora wake. Nyinyi chungulieni hizo pesa zenu mmezowea vya kunyonga vya kuchinja hamuviwezi
mkuu.., kumbe wewe ni mzulu
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
hapo mkuu ishu ni bei..si unajua wenzetu hakuna ma-used kama tunayotoa japani na dubai...ila kama unataka kufungua yard ya magari ya south afrika changamoto kubwa ndo hiyooo
Used zipo lakini Bei imesimama na ukumbuke pia Gari za South Africa zinasoko sana Ulaya na North & South America
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
gari zaoo ni madhubuti sana na bei pia ni juu sana
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
gari zaoo ni madhubuti sana na bei pia ni juu sana
Hivi nyinyi huko Tanzania kila kitu kinawashinda nini mnaweza? Umeme, Maji, Viwanda vyote mmeua nini mnachoweza? ufisadi tu ndio mmeuweka mbele. Mnakuwa wagumu mpaka kwenye matumizi kila sehemu ni kuchakachua. Ndio maana zile magari 100 ya CCM ziliwashinda kununua huku mkakimbilia Dubai. milifikiria huku ni sawa na Dubai kuja kubagain, huku hakuna bagain ukiona kitu nunua au acha
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Kwani mbona ya uingereza na ujerumani na marekani pia ni machache.............
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Kwani mbona ya uingereza na ujerumani na marekani pia ni machache.............
Tatizo lenu Watanzania hamuwezi kununua vitu Quality, Hakuna hata mfanyabiasha wa Kitanzania anayekuja kununua Vitu South Africa hao wote wanaojifanya wana pesa huko kwenu wakija huku wanakimbia. Mnakuja huku kununua vitu halafu mkizigeuza pesa za huku na mkilinganisha na zenu mnaona ghali. Mkuja huku mnatusumbua kuwatembeza halafu hamnunui vitu mnalia tu kazi kusema bora Dubai
 
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2009
Messages
192
Likes
4
Points
0
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined Jan 15, 2009
192 4 0
<b>Tatizo lenu Watanzania hamuwezi kununua vitu Quality, Hakuna hata mfanyabiasha wa Kitanzania anayekuja kununua Vitu South Africa hao wote wanaojifanya wana pesa huko kwenu wakija huku wanakimbia. Mnakuja huku kununua vitu halafu mkizigeuza pesa za huku na mkilinganisha na zenu mnaona ghali. Mkuja huku mnatusumbua kuwatembeza halafu hamnunui vitu mnalia tu kazi kusema bora Dubai</b>
<br />
<br />
je gari za japan zinapatikana na bei yake ikoje
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Tatizo lenu Watanzania hamuwezi kununua vitu Quality, Hakuna hata mfanyabiasha wa Kitanzania anayekuja kununua Vitu South Africa hao wote wanaojifanya wana pesa huko kwenu wakija huku wanakimbia. Mnakuja huku kununua vitu halafu mkizigeuza pesa za huku na mkilinganisha na zenu mnaona ghali. Mkuja huku mnatusumbua kuwatembeza halafu hamnunui vitu mnalia tu kazi kusema bora Dubai
RED: hapo ndio kilio chako kilipo.. kwigine koote unapiga kichaka.. weka ada ya kutembezwa..!!
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
<br />
<br />
je gari za japan zinapatikana na bei yake ikoje
Gari za kijapan zipo Durban na bei yake ipo afazali kuliko ya Dubai, na hizo Gari hapa haziruhusiwi kuuzwa hapa South. Wanunuzi wengi ni Wageni una nunua halafu unalipakia kwenye truck linaenda kushushwa mpakani mwa Zambia/Zimbabwe hapo ndipo unaanza kuliendasha mpaka kwenu ukakamuliwe na TRA Vibaka. Ukipitia Botswana hawana Nona unaanzakuliendesha Botswana/South Africa mpaka kwenu. Bei inategemea na gari kama hayo Magari mnayoyapenda bei inaaanzia $ 1500 kwenda mbele. Na yapo mengi huko Durban ila Kaburu akikuona unaendesha hayo Magari hapa anakunyang'anya halafu linaenda kusagwa.
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
RED: hapo ndio kilio chako kilipo.. kwigine koote unapiga kichaka.. weka ada ya kutembezwa..!!
Mimi sio Kazi yangu kuwatembeza Watu huku, ila nafanya kwa Washikaji na wala sidai ada yoyote. Ila mnakuwa wagumu kuweka Mafuta kwenye gari hilo ndio tatizo la watanzania wakija huku kibiashara wanapenda dezo utafikiri mpo kwenu. wabahili mno pesa mnazichungulia mno na nyinyi
 

Forum statistics

Threads 1,237,085
Members 475,401
Posts 29,277,744