Nakuomba radhi...Weeeh mzee uachage kuramba K Vant asubuhi asubuhi....
Ona sasa watu wanavyotupiga chabo aahahahahhaaaaa
Malabuku zako alfulelaulela.
😂😂😂Unakuja lini bongo unigegede maana Kuna watu wameweka mabango utadhani walinishika miguu
Sent using Jamii Forums mobile app
Haswaaaaa hapa niko kigagula palee yuko kikongwee kuleee yuko ajuza basi tunapokezana kuvuta ugoro tuu aahahaaaa.
Kwa kweli itanibidi nimtafute kwa kila njia kwani yeye ataweza kuniambia pasi na kificho who was acting on behalf during my absence from the office.Ukimuona Ticha Jael msalimie sanaaaaaa...
Mwambie wikiendi ile ingine inayokuja ntaenda nyumbani kwake tupike katlesi.
Granny Matata.
Hivi mwanaume unawezaje kulazimisha flani kamgegeda flani mkuu wakati hujaona?[emoji23][emoji23][emoji23]
Hivi mwanaume unawezaje kulazimisha flani kamgegeda flani mkuu wakati hujaona?
Sent using Jamii Forums mobile app
😂wabheja mwanawaneeWaabheejaa saanaa....
Kwa kweli itanibidi nimtafute kwa kila njia kwani yeye ataweza kuniambia pasi na kificho who was acting on behalf during my absence from the office.
na tena!!! ntaanzia kule kwenye gari letu tulilopewa juzi ila sijui atasafiri siku gani ama daraja lipi.
msafara wa kwenda mamndenyi utaanza jmosi 21, niletee ubuyu wa Iringa kama utakuwepo tafadhali.Aahahahahhhaaaaa
Siku utayosafiri niambie nikuletee ubuyu wa kukupa kampani njiani, pia ntakusindikiza...
msafara wa kwenda mamndenyi utaanza jmosi 21, niletee ubuyu wa Iringa kama utakuwepo tafadhali.