Canon IR2318 (used) for sale

Canon IR2318 (used) for sale

Mr. madevu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Posts
432
Reaction score
75
Ninauza mashine ya photocopy ir2318 kwa Tsh. 1.5m. Nimeitumia kwa muda wa miezi sita, na haina tatizo la aina yoyeto, na wala haijawahi kusumbua tangu niitoe kwenye makaratasi.
Napatikana Arusha.
 
ninauza mashine ya photocopy ir2318 kwa tsh. 1.5m. Nimeitumia kwa muda wa miezi sita, na haina tatizo la aina yoyeto, na wala haijawahi kusumbua tangu niitoe kwenye makaratasi.
Napatikana arusha.

bosi hiyo mashine iko wapi? Dar arusha
 
Ninauza mashine ya photocopy ir2318 kwa Tsh. 1.5m. Nimeitumia kwa muda wa miezi sita, na haina tatizo la aina yoyeto, na wala haijawahi kusumbua tangu niitoe kwenye makaratasi.
Napatikana Arusha.
weka picha
 
Back
Top Bottom