Kwanza ajue kilichosababisha akavunjwa moyo
Kama kosa lilikuwa lake, ajirekebishe kabla hajavunjwa vipande vya moyo (Kumbuka moyo ulishavunjwa)
Kama kosa si lake amuulize aliyemvunja moyo kwanini ameamua kumvunjia moyo wake,
Apime majibu ya mvunja moyo wake.
Ajiepushe asije akavunjwa vipande vya moyo kwa kuwakimbia wavunja mioyo (asiwe na mahusiano yoyote yanayosababisha uvunjikaji wa moyo)
Apige moyo konde na aamue kuwa sugu na kukubali kuvunjiwa vipande vya moyo, incase ikitokea (kama hawezi kutokuwa na mahusiano, kama mimi babu yenu nisivyoweza)
Ahsanteni kwa kunisikiliza, babu anarudi kitandani.
Mi nshawahi kuvunjwa moyo sana. Ndio maana nampenda mwokozi wangu wa kutonifanya kreze: Alkoholi tokea Serengeti Lager / Valeur Brandy.
You break my heart, I drink them lots of alcohol....I break yours!
Skulimeti labda nikuulize:
Ulishawahi kuvunjwa moyo?
Ulishawahi kumvunja mtu moyo?
Mi nshawahi kuvunjwa moyo sana. Ndio maana nampenda mwokozi wangu wa kutonifanya kreze: Alkoholi tokea Serengeti Lager / Valeur Brandy.
You break my heart, I drink them lots of alcohol....I break yours!
Hahaha...we mshiki naona unapotea njia. Utakula BAN!Babu ukiwa hujalamba ule ugoro wako huwa unakuwa na hekima zaidi.
Mamaa la Carmel...welcome back.I think TBL, na SBL inabidi watoe tuzo za mwaka kwa watu kama wewe.
Yes it is possible to break a broken heart, only that the pain of the already broken heart wont be as serious as the pain of the unbroken heart
am only gonna break break break ur hut!
Babu how can you break mine through that??? Is it not breaking yours again and again???
Babu aint break his own heart....Babu anacrush moyo wa aliyemvunjia moyo... You break mine, I crush/eliminate/demolish yours!
Long Live Serengeti Lager and your Cousin Valeur!!
Please don't!
And damaging yourself in the process......
Umefufuka kama ulivyosema?
Eti darling, weza kuvunja vipisi vya moyo?
Mi siwezi.....
Its not among my list of fans!!
And what are your fans?
Keeping the 'smiles....'
thought it was obvious...............
Orait...can you Smile for me....I wont break your heart, I swear.
mkuu wangu BE,
naamini kabisa uko sahihi......!lakin kumbuka kwamba ''A HUMAN IS A CHANGING BEING'' that's why watu hutofautiana kwenye kila idara (kimsimamo,fikra,etc).
kwa mfano nikiyazungumzia matukio yanayonihusu na niliyowahi kuyashuhudia:
-unaumizwa na mtu katika level ambayo mtu mwingine hata aje na manjonjo gaani ya kukuumiza inakuwa kama ni sehemu tu ya marudio.mtu kama huyo huwa haumii kabisa,anakuwa klonik.
Smilling............but dont swear plz!!
Hahaha...we mshiki naona unapotea njia. Utakula BAN!
Mamaa la Carmel...welcome back.
Nasikitika kukufahamisha chama chako kimekufa na wanachawa wako wote wamehamia ISC.
Hakuna kuvunjana mioyo kwenye INFII thats where Infii is here to stay. You do me, I do you then kila mtu anachukua time yake. Yanini kuumizana mioyo kwenye maisha haya mafupi?[/QUOTE]
Babu leo uko njema big up naogopa kukubusu nimesikia (bibi atachungulia humu leo)