Campaign and vote for Paschal Patrobass, mwenyekiti BAVICHA taifa

Campaign and vote for Paschal Patrobass, mwenyekiti BAVICHA taifa

RICHRYAN

Member
Joined
Apr 25, 2014
Posts
17
Reaction score
3
795k.jpg
It is better to lead from behind and to put others in front, especially when you celebrate victory when nice things occur.

You take the front line when there is danger.

Then people will appreciate your leadership.

VOTE FOR PASCHAL K. PATROBASS...MWENYEKITI BAVICHA TAIFA
 
Kmapeni za BAVICHA hadi huku??

I thought JF ni mtandao usioegemea chama fulani cha kisiasa, hivyo hauwezi fanywa kuwa bandiko la matangazo hadi ya kampeni...
 
Wewe hauwezi kushinda nafasi hiyo,tunataka kama heche au zaidi ya heche,sifa hizo hauna,nawashauri m/kiti atoke arusha,kilimanjaro,mbeya au mara.
 
Ingawa mie ni CHADEMA damu damu, Upuuzi kama huu pelekeni Facebook
 
Great spirits have always encountered violent opposition from mediocre minds.
 
mhuuu....unasoma kidato cha ngapi?
Kijana huyu namfahamu. Anaweza kuwasaidia CDM kama watakubali kuachana na viongozi wa mazoea. Tunataka damu mpya. Elimu? Pamoja na umri mdogo tayari ana LL.M na amekuwa msaada (kisheria) kwa watu wengi na chama pia. Ukweli ni very intelligent na mahiri wa kuchambua mambo ukilinganisha na umri wake. Majina mapya haya katika CDM ndiyo uwe mwelekeo ambao pia utakipa sura mpya chama chetu. Ni jasiri, jasiri wa kweli. Bila shaka kwa kutangaza hivi, yupo tayari kuacha kazi yake katika kampuni ya Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mwanza. Watu wa aina hii wapo lakini wamebaki ama wanazaliwa wachache sana. Anakifaa chama hasa vijana wa CDM.
 
Strong people are made by opposition like kites that go up against the wind.

 
Wewe hauwezi kushinda nafasi hiyo,tunataka kama heche au zaidi ya heche,sifa hizo hauna,nawashauri m/kiti atoke arusha,kilimanjaro,mbeya au mara.
Du! mawazo gani haya? Ni chakavu haswa. Achaguliwe mtu kwa kufuata mikoa, ujinga gani huu. Kama wewe ni kijana mawazo yako ni ya ki kale sana. Uongozi kwa mikoa, tusirudie kosa hili kamwe.
 
Kijana huyu namfahamu. Anaweza kuwasaidia CDM kama watakubali kuachana na viongozi wa mazoea. Tunataka damu mpya. Elimu? Pamoja na umri mdogo tayari ana LL.M na amekuwa msaada (kisheria) kwa watu wengi na chama pia. Ukweli ni very intelligent na mahiri wa kuchambua mambo ukilinganisha na umri wake. Majina mapya haya katika CDM ndiyo uwe mwelekeo ambao pia utakipa sura mpya chama chetu. Ni jasiri, jasiri wa kweli. Bila shaka kwa kutangaza hivi, yupo tayari kuacha kazi yake katika kampuni ya Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mwanza. Watu wa aina hii wapo lakini wamebaki ama wanazaliwa wachache sana. Anakifaa chama hasa vijana wa CDM.

sasa sifa zake zote zingewekwa kwenye bandiko. kuzipata huku chini ndo nini? cv inamuuza mtu kuliko mwonekano.

lkn kufanya kazi ccm inaweza kuwa hoja kuwa katumwa
 
Ingawa mie ni CHADEMA damu damu, Upuuzi kama huu pelekeni Facebook
I think what separatesHIM from the candidates is the fact that HE has a proven track record of being a fighter. A fighting for what people believe in, whether it is popular or not. Despite the opposition, HE stands true. Because people know that HE will do what HE says. And that HE says what HE does.
 
Toka mwanzo nilisema kuwa huyu kijana nyota yake ni nzuri, ni bahati mbaya sana kwamba baadhi hawamjui huyu kijana, ila in short ni mtu mwenye msimamo sana usiyo yumba na anapenda sana haki, kama una haki utaipata tu!
 
sasa sifa zake zote zingewekwa kwenye bandiko. kuzipata huku chini ndo nini? cv inamuuza mtu kuliko mwonekano.

lkn kufanya kazi ccm inaweza kuwa hoja kuwa katumwa


he is not employed by CCM...but employed in a private company owned by CCM prominent member...and this should not victimise him...had it been the case Vicent Nyerere could not be CDM-MP because he originates from Nyerere the founder of CCM...
 
Chadema hatuchagui kiongozi kwa kuangalia anatoka wapi! tunaangalia sifa na uwezo binafsi wa mtu!
 
Upuuzi gani? yawezekana ulichoandika ndo upuuzi!!! kizuri chajiuza bwana!!
 
Chadema hatuchagui kiongozi kwa kuangalia anatoka wapi! tunaangalia sifa na uwezo binafsi wa mtu!

Kama mnataka chama kiwe na viongozi wenye weledi na sio kuchagua watu kwa sura kama magamba basi mwambieni huyu bwana aweke cv yake humu watu waichambue ;hilo litamsaidia sana badala ya muonekano wake!!
 
Back
Top Bottom