Camera Zimemnasa Anaelekea Congo


Estone

Estone

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
288
Likes
186
Points
60
Age
54
Estone

Estone

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
288 186 60
Jecha wa kufuta matokeo zanzibar
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,805
Likes
1,277
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,805 1,277 280
Kesho ndio siku yenyewe, wakongo watamfanya kitoweo
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,259
Likes
20,681
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,259 20,681 280
Congo hapawezi... watamkabila...


Cc: mahondaw
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,586
Likes
9,625
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,586 9,625 280
Kule Zanzibar ilikua sahihi kufuta ule uharibifu wa maalim
 
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
567
Likes
616
Points
180
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
567 616 180
Ukitaka kujua huyu mtu ni hamnazo cha kwanza ni mtu kushindwa kujua jinsia yake.Sasa wewe hata jinsia yako mpaka uulize watu halafu unanunua kesi ya yule mlemavu wa akili utaiweza bidada?Karibu ila usikimbie tu
Atatokaje wakati wewe hujatoka na alikukuta ukiwa wodini
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,085
Likes
6,768
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,085 6,768 280
Ukitaka kujua huyu mtu ni hamnazo cha kwanza ni mtu kushindwa kujua jinsia yake.Sasa wewe hata jinsia yako mpaka uulize watu halafu unanunua kesi ya yule mlemavu wa akili utaiweza bidada?Karibu ila usikimbie tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja nimalizie konyagi yangu nije nikusikilize mrembo naona kukutekenya tu umekuja kwa kasi ya kimbunga
 
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
567
Likes
616
Points
180
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
567 616 180
Sasa wewe akili mpaka uibust na kasichana ndio ikupe majibu tena majibu yenyewe feki kama akili zako tutategemea jema lipi toka kwako
Ngoja nimalizie konyagi yangu nije nikusikilize mrembo naona kukutekenya tu umekuja kwa kasi ya kimbunga
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,901
Members 481,523
Posts 29,750,193