CAIRO na MISRI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CAIRO na MISRI

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by malaika2, Dec 16, 2011.

  1. m

    malaika2 Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zamani za kale kulikua na vita huko MISRI. Nyerere na Kawawa walikuwa moja ya wapiganaji wa vita hvyo. Wakati vita vimenoga ikatokea njaa kali. Nyerere akanyanyua kaa la moto akamwambia Kawawa "Kaa iro (CAIRO)" Kawawa akajibu "Mimi siri (MISRI)
    Hicho ndio chanzo cha majina ya CAIRO na MISRI
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,342
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Tena?Karibu jamvini.
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,158
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    G9t mama umejitahidi, iko pouwa.
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,039
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    umejitahidi...
     
Loading...