TinyMonster
JF-Expert Member
- Jun 15, 2009
- 242
- 154
Wanajamvi wote waliosoma Bwiru Boys Technical School Mwanza wanaombwa kujiunga na group letu la facebook kwa kubofya hapa: http://on.fb.me/pK7Qkghttps://www.facebook.com/groups/bwiruboys/?ap=1
Nia yetu ni kuwaunganisha Bwiru Boyzians wote kwa ajili ya kufahamiana (Networking) na pia kuisaidia shule yetu ya zamani ambayo kusema kweli kwa hivi sasa hali yake sio nzuri. Tumepanga kukutana mwezi wa nane, kitakuwa ni kikao cha pili baada ya cha kwanza kilichofanyika mwezi huu pale Mlimani City. Tafadhali kwa maelezo zaidi jiunge na kundi ambalo mpaka sasa tayari lina member 69.
Nawasilisha.
Nia yetu ni kuwaunganisha Bwiru Boyzians wote kwa ajili ya kufahamiana (Networking) na pia kuisaidia shule yetu ya zamani ambayo kusema kweli kwa hivi sasa hali yake sio nzuri. Tumepanga kukutana mwezi wa nane, kitakuwa ni kikao cha pili baada ya cha kwanza kilichofanyika mwezi huu pale Mlimani City. Tafadhali kwa maelezo zaidi jiunge na kundi ambalo mpaka sasa tayari lina member 69.
Nawasilisha.