PostGE2025 Bwege: Watawala wanataka kutugawa ili watutawale kirahisi

PostGE2025 Bwege: Watawala wanataka kutugawa ili watutawale kirahisi

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,276
Reaction score
3,939
"Kuna kitu kimetengenezwa katika nchi hii na watawala ile sera yao susi inaitwa wagawanye watawale ndiyo ambao wanatumia hao watawala ambao wanauroho wa madaraka ninaomba watanzania hiyo sera tuipige vita tutengeneze umoja, ushirikiano tuwe wa moja ili tuiondoe mbegu hiyo mbaya ambayo inapandwa katika nchi yetu ya udini" - Amesema Suleman Bungara 'Bwege'.

 
"Kuna kitu kimetengenezwa katika nchi hii na watawala ile sera yao susi inaitwa wagawanye watawale ndiyo ambao wanatumia hao watawala ambao wanauroho wa madaraka ninaomba watanzania hiyo sera tuipige vita tutengeneze umoja, ushirikiano tuwe wa moja ili tuiondoe mbegu hiyo mbaya ambayo inapandwa katika nchi yetu ya udini" - Amesema Suleman Bungara 'Bwege'.

na kwasababu ya ubwege wenu mtagawanyika sana na mtatawaliwa sana :HAhaa:
 
Back
Top Bottom