Bwana mwenza anang'ang'ania mwanangu

Bwana mwenza anang'ang'ania mwanangu

kwani mwanamke anasemaje, anasema huyo ni mtoto wako au mtoto wa mwenza? nilisahau kuuliza swali hili. akisema mtoto wa jamaa, basi we kaza moyo, huyo si mwanao.
 
Nilikuwa nikiishi na mwanamke kwa kipindi cha miaka miwili. Nilibahatika kupata naye mtoto. Tulikuwa hatujafunga ndoa.

Mtoto alipofikisha miaka miwili nilipata skolaship ya kwenda kusoma ughaibuni.

Masomo yalinigharimu muda wa miaka minne, niliporudi nyumbani nikakuta mwenzangu kisha olewa. Na huko alikoolewa ameenda na mwanangu.
Nimefanya kila jitihada za kumchukua imeshindikana, mume mwenza anadai mtoto ni wa kwake.
Naombeni msaada wa mawazo yenu waungwana

Mkuu acha udhaifu...nenda kalianzishe...hadi kieleweke!

Ila kuna kitu ulikosea (seemingly), hiyo miaka minne ulikua huna mawasiliano na mzazi mwenzio? Angalao kuhusu makuzi ya mtoto?
 
Kama mwana ni wako ataendelea kuwa wako tu usiwe na shaka...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom