Bw. Sautimbaya atia pozi tbc1


kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,568
Likes
549
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,568 549 280
Baada ya wanajf kumchachafya jamaa aliyeletwa kwa ajili ya kusoma magazeti asubuhi pale tbc 1 bwana Sautimbaya, leo kasoma Shaban kisu. alianza na uhuru akafuata na habari leo!! mengine yakafuata lakini alionyesha features kama za bw. sautimbaya kwani alisoma vichwa kwa makosa na kuachana na habari alipoguindua haitawafurahisha wakuu...pia alipoteza muda mwingi kwenye michezo!! wanjf mliistukia hiyo?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,599
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,599 1,529 280
Baada ya wanajf kumchachafya jamaa aliyeletwa kwa ajili ya kusoma magazeti asubuhi pale tbc 1 bwana Sautimbaya, leo kasoma Shaban kisu. alianza na uhuru akafuata na habari leo!! mengine yakafuata lakini alionyesha features kama za bw. sautimbaya kwani alisoma vichwa kwa makosa na kuachana na habari alipoguindua haitawafurahisha wakuu...pia alipoteza muda mwingi kwenye michezo!! wanjf mliistukia hiyo?
niliacha kuangalia tbc zero tangu kombe la dunia
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Mkuu, sauti mbaya ndiyo nani huyo?? Ninong'oneze tafadhali.
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,568
Likes
549
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,568 549 280
ni jamaa mmoja mgeni amekuja tbc radio kusoma magazeti - nadhani ni kazi maalumu. hana kazi nyingine huyo akimaliza anaondoka zake hadi kesho. ana sauti mbaya na anasoma huku anachagua ipi asome ipi asisome...anaitwa sijui lusekelo???
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
alininiboa sana juzi huyo jamaa

ikabidi niwashe tv na kuchek staa tv......

kwanza hajui kusoma..... pili anachagua vichwa vya habari.... anaweza kuanza kusoma then akaishia njia kisha akaanza kisoma taarifa nyingine

sijui wamemtoa wapi mpuuzi huyu
 

Forum statistics

Threads 1,237,729
Members 475,675
Posts 29,298,849