Business consultant

Business consultant

Joined
Oct 14, 2020
Posts
2
Reaction score
3
Kama nilivo andika juu apo Mimi ni mutaalamu wa markerting naweza kuifanya kampuni ambayo unamauzo yake madogo kila siku kuwa makubwa kwa kutumia method za kisasa ambavyo zitaweza kufanya product yako ichukue muda mrefu sokoni na wateja waipende.
 
Kama nilivo andika juu apo Mimi ni mutaalamu wa markerting naweza kuifanya kampuni ambayo unamauzo yake madogo kila siku kuwa makubwa kwa kutumia method za kisasa ambavyo zitaweza kufanya product yako ichukue muda mrefu sokoni na wateja waipende
Okay tumia huo ujuzi kuongeza kipato chako itakuwa vizuri zaidi
 
Samahani mkuu, una products ngapi sokoni zenye majina ambazo ni Mali yako?
 
Back
Top Bottom