Buriani Mzee Karume; Kwaheri uhuru wa Zanzibar

Buriani Mzee Karume; Kwaheri uhuru wa Zanzibar

Mapinduzi matukufu ya Zanzibar yamileta hishma kubwa kwa visiwa hivyo.
Rais wa Zanzibar akitembelea nchi za Kiislamu, nchi za Kiarabu na
nchi za OAC zenye balozi Zanzibar, anapokelewa kama rais.
P
Kama si lugha ya zihaka hujui kitu kuhusu Zanzibar hasa geopolitics. Naamini unazihaki. Nilishacomment humu kwamba Zanzibar ina historia ndefu na wakati wa kuiandika inahitaji mtu mwenye akili iliyoyulia.
 
Mapinduzi matukufu ya Zanzibar yamileta hishma kubwa kwa visiwa hivyo.
Rais wa Zanzibar akitembelea nchi za Kiislamu, nchi za Kiarabu na
nchi za OAC zenye balozi Zanzibar, anapokelewa kama rais.
P
Na suala la uislam limezungumzwa sana kama tatizo kubwa la zanzibar na wanasiasa wa bara
 
Hili la biashara halihusiani na muungano kama ni hivyo lini tumeungana na wachina
Lakini mbona kuna wakati Mwanakijiji aliwapa mbinu nzuri sana na rahisi ya kutotumia nguvu, alisema
1. Viongozi na waajiliwa wote walioko ktk Serikali ya Muungano na Mawaziri wajiudhuru nafasi zao na warudi Zanzibar.
2. Wabunge wa Zanzibar wasihudhurie vikao vyovyote vya Bunge kule Dodoma
3. Wafanya biashara wote kutoka Zanzibar wahamishie biashara zao Zanzibar

Na mambo kadhaa siyakumbuki mengine
 
Back
Top Bottom