Bungeni:Mbona unawashwa washwa kaa chini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni:Mbona unawashwa washwa kaa chini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Jul 3, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ni kauli ya mwenyekiti wa bunge kama alivyonukuliwa kwenye link attached!

    Eng Stella Manyanya na lawama kwa madaktari kusababisha vifo - YouTube

    My take:
    Hawa wenyeviti wanapatikanaje?
    Ivi hayo maneno yakiwekwa kwa Hansard au ata kwa wale tuliona live si inaonesha ukosefu wa busara na hekima kwa huyu mwenyekiti.
    Huwezi mwambia mwanamme mwenzako anawashwa washwa!
    Jamani sio kila mtu anaweza kuwa mwenyekiti
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Inawezekana ameambiwa hivyo baada ya kujulikana kuwa ni mfuasi wa Obama na Comeroun.Yetu sisi masikio na macho tu!
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5,734
    Likes Received: 1,268
    Trophy Points: 280
    Bunge la mipasho! wanatumia vibaya rasilimali za hapo, ni heri wangekuwa na kamjengo ka kubanana km kenya, nafikiri tukifanya cost benefit analysis ya gharama za jengo na kinachofanyika humo, bonge la hasara.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kitaa mtu akikuambia ivyo maana yake una hamu ya kukanyagwa!
    Haya sio maneno ya kutumika bungeni!
     
  5. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 60
    ndo maneno ya makada wa magamba
     
  6. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ni mwendelezo wa zile kauli za kuudhi na ikiendelea hivi muda si mrefu watatandikana humo mjengoni.
     
Loading...