Bungeni: Huyu mwenyekiti vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Huyu mwenyekiti vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jul 2, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Huyu mwenyekiti wa bunge jioni hii vipi, kalewa au ndiyo ukereketwa?
     
  2. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    <p><strong></strong>Wanajamvi huyu Mwenyekiti wa Bunge wa Kipindi cha jioni ananichefua sanaaaaa! Natilia shaka uwezo wake wa kitaaluma na hata upeo wake. Naye ni dhaifu tu au Mzembe?? Naomba mwenye CV yake atuwekee angalau tujiridhishe. Hana tofauti na Naibu Spika huyu</p>
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,019
    Likes Received: 8,467
    Trophy Points: 280
    Like father like son
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Uwezo wa kutatua matatizo ni mdogo sana kwake!!!!
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Funguka, si kila anaangalia TV saa hizi...
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijui Wamemuokota Wapi! Labda Ni Mfagiaji au mzibua vyoo Hapo bungeni, bi kiroboto kaamua kumpa nafasi.
     
  7. BJEVI

    BJEVI JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,360
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [HR][/HR]
    Iko hivi Mh.Joseph mbilinyi ALIKUWA ANAONGELEA ISSUE YA KUTEKWA KWA DK.ULIMBOKA alitoa mfano wa tuhuma zinazomkabili rais wa Sudan kuhusu ukiukwaji wa haki za binaadamu,kwamba,hakutumia jeshi LA SUDANI bali alitumia janjaweedi ,na issue ya Ulimboka jeshi la TANZANIA HUENDA HALIHUSIKI bali ni watu wenye silaha mithili ya janjaweedi.
    mwenyekiti akaaza...ETI, mbilinyi amesema janjaweedi wapo Tanzania na ndo wamemteka Dk. ULIMBOKA......Hivyo afute kauli..LISSU akaomba kutoa taarifa...akakatawaliwa.....ilikuwa kero kama vile mwenyekiti kalewa.
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Nashukuru mkuu, nimeona posti nyingine kama hii na nimeelewa...
     
  9. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,442
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Sylvester Mabumba is the most stupid chairperson of the tenth house of parliament.
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,031
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    hafai hata kuwa katibu tarafa
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hahahha!!
     
  12. B

    Bumela Senior Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 140
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani amenikera ile mbaya
     
  13. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 18,502
    Likes Received: 8,207
    Trophy Points: 280
    Nadhani amechanganyikiwa.Ila amechapia sana.
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    jamani wengine hatuna tv, kasemaje?
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Namchukia kama ninavyochukia kukanyaga kinyesi
     
  16. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anavuta bangi nini!!!.
     
  17. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu mtu ni chukizo kwa bunge.
    An abomination!
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu ndio anafaa kwa binge hili , hongera sana mwenyekiti.
     
  19. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,580
    Likes Received: 3,128
    Trophy Points: 280
    Ni janga la kitaifa
     
  20. t

    tara Senior Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kabisa huyu jamaa ni kichefuchefu.....
     
Loading...