Bungeni Dodoma: Mbunge Abood anaongea na simu ya mkononi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Dodoma: Mbunge Abood anaongea na simu ya mkononi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, Aug 17, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu; Kupitia tbc. Mh. Abood wa jimbo la morogoro ameonekana akiongea na simu yake ya mkono ndani ya ukumbi wa bunge... kwa kujificha. Wakati bunge linaendelea . Wakuu hii imekaaje aise!
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,831
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Mh, inamaana biashara inafanywa hadi ndani ya ukumbi wa bunge?
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 868
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bunge letu halina heshima ndio maana watu wanachapa usingizi hata bungeni kungewekwa kanuni mbunge anayefanya ndivyo sivyo anakula BAN ya nidhamu ninaweza kuwapa MODS wa hapa JF kuweka nidhamu sawa hapo mjengo
    na nidhamu ikisimamiwa vizuri wafanya biashara wanakimbia bunge na watu wa maana wanaingia kujenga nchi
     
  4. b

    bia JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo makin cna
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,441
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ni kosa kubwa sana la utovu wa adabu!... ushahidi huo upelekwe kwa Spika mara moja..
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,623
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Du! Kheri kuwa mkimbizi kwenye hii nchi, how can this happen... Spika please do your job.l
     
  7. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tena biashara ya... mh nimeogopa kumalizia
     
  8. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wamezoea kubebwa na huyo Jobless ndugugani, ila kiama chao kipo karib
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba bungeni mawasiliano yamekatwa yaani Simu haziwezi kuingia wala kutoka.!?
     
  10. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,537
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Wengine ndo pahala pa kupitisha vibali vya biashara ya mhadarati!!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Usisumbue vidole,JIULIZE NI MBUNGE WA CHAMA GANIIIIIIIII???
     
  12. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hiki chama jamani kimeshatuchosha aaagh. Huyo Jobless kazi kupambana na Chdm wenye hoja za msingi
     
  13. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,314
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    jana kuna mbunge alipokuwa anachangia simu yake ili,uwa inaita!! ni mwana CCM mwenzetu.
     
  14. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1,171
    Trophy Points: 280
    Jamani kwani bungeni simu znaingia na kutoka?sio kuna zero network coverage?
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Bahati yake ni CCM ..chadema ukionekana hata umeshika simu tunasoma kanuni, ni raha mkiwa wengi bungeni eeh..ila wasi*2 wangu ni kama microfon ingekuwa ON halafu ikawa ni call ya smolest house, ingekaa utamu hiyo..
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kwa hili bunge la Makinda ni bora kuongea na simu kuliko kukaa kusikilliza upuuzi wa Naibu spika na mambo yake uchwara............
     
  17. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo ni mfanyabiashara na mawasiliano ya simu ni muhimu sana kwake bila kujali yuko mahali gani.
     
  18. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,038
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hapa suala ni kama kanuni zimevunjwa ama la.wanaozijua kanuni za bunge watujuze vingnevyo is not a big deal.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,338
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Kama ndivyo basi aache Bunge akafanye Biashara zake,
    Mshika mawili,.....!!!
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,937
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwani miaka yote na picha zote za wanaolala hawajajua tuu kuwa kuna mapaparazi ndani ya Bungeeee???
     
Loading...