Bungeni Dodoma: Gari kuukuu lazusha tafrani bungeni

Bungeni Dodoma: Gari kuukuu lazusha tafrani bungeni

Maofisa wetu wa usalama wanashitushwa na gari kuwa chakavu!!! kumbe likiwa si chakavu haliwezi kuamsha hisia!!! Mbona September 11 zilitumika ndege, je nazo zilikua chakavu???
 
kama nia ilikuwa kutoa adhabu kwa hawa "wahalifu" wagonga meza na kupiga kelele, kutumia gari dogo namna hiyo hailikuwa wazo zuri, angetumia mbaula 682, hilo halikaguliwi, wakaguaji wakiliona linawaelekea wanatimua mbio kwani wanajua kitachofuata, pia hakuna geti litalizuia kuingia alimuradi dereva mwenye maslahi mapana kwa taifa letu ajue kuzitumia vizuri zile "gia" za hilo gari.

BY THE BULLET OR THE BIBLE, BULLET OR THE BALLOT "ANY WHICH WAY FREEDOM MUST COME" by Mutabaruka.

sorry jf members, mzuka wa ukombozi ulinipagawa.
 
Gari la Mbowe lilikamatwa Mombasa. Sio hilo kweli??
 
Maofisa wetu wa usalama wanashitushwa na gari kuwa chakavu!!! kumbe likiwa si chakavu haliwezi kuamsha hisia!!! Mbona September 11 zilitumika ndege, je nazo zilikua chakavu???

Wana usalama wa tz sio wakuaminika wakati mwingine...mbona kuna mtu aliingia na unga bungeni na kuusambaza???
 
Hivi vikundi vya kiislam vimekuwa hatari kwa dunia kutokuwa mahala salama pa kuishi


Mbona uropoka ropoka wewe kunguru uislamu unahusiana nini na hilo gari hapo bungeni yani hili suala kila kitu waisilamu ndo wanahusishwa inanikera sana but ipo siku hiyo midomo yenu yakila kitu ni muslimu mtaifunga tu chukulia poa ila one day you will shut up your mouth inauma sanaaaaa. Yani bora unichome kisu nife kuliko kuikandamiza religion yangu.

Mode thread zinazowekwa masuala ya kuchafuliana dini please funga kabisa yani kabisa
 
Mkudu unakuwasha kwa nyeg eeenh!? Haya endelea utapata basha soon fwala we.


Yap! I thinnk mkudu unamuwasha itabidi achomekwa mti wa miba ili hzo niaje zisimuwashe naoana bwana wake hamtoshi.
Dah!Yaan ningekuwa nauwezo wa kumkjua huyu mshenzi nahisi maisha yake neno waislam asinge litaja tena mbwa pori huyu.:frusty::frusty::frusty:
 
Kweli vikundi vya kiislam vina shida sana. Ona wanavyopeleka mabomu makanisani mbona hatusikii kuhusu misikitini?Ila ingekuwa vema wakalipue bunge la katiba hapo nitawapongeza mno!


Yani huyu mbwa tena mbwa jike kila kitu vikundi vya kiislamu acha kufikiria kwa kutumia makalio lofa wewe.Hivi unatutaka nini wewe unawashwa ntakuja kukuchomeka magunzi ------- wewe.

Kazi kuharibu thread kwa kutaja dini za watu nyau pori wewe
 
Aisee! Sijui ile movie ya CHADEMA kuwa magaidi iliishia wapi?
 
Jana kuna mbunge(kama sijak0sea ni machali) ali0na dustbin ndani ya bunge na ku0mba taarifa kwa Ndugai! Wabunge ni wa0ga sasa hivi!

Ahsante
 
Yani huyu mbwa tena mbwa jike kila kitu vikundi vya kiislamu acha kufikiria kwa kutumia makalio lofa wewe.Hivi unatutaka nini wewe unawashwa ntakuja kukuchomeka magunzi ------- wewe.

Kazi kuharibu thread kwa kutaja dini za watu nyau pori wewe
acha kumtisha wewe kwani ujasikia wanamgambo wa kiislam. kuna boko haram, harishababu, na vikundi vingine vingi tu. unabishana na vyombo vya habari mbona vyenyewe vinatangaza kila siku. acha hizo wewe!!!!
 
Back
Top Bottom