SDP_TZ_Mpya
Senior Member
- Jun 21, 2013
- 166
- 77
- Thread starter
- #21
Yaani viongozi wa Afrika wamefikia kiwango cha juu kabisa cha kufikiri? Kati ya maamuzi yao, sijasikia wakiamua Kuja na mpango wa kuhakikisha hawakiuki haki za binadamu na kuweka vigezo vya kulinda uhai, kuleta maendeleo na kuepuka ufisadi.
Viongozi hawa wanasahau kuwa wanaiba pesa huku na kuzificha kwa wazungu. Halafu wanataka wazungu wawaheshimu. Wananunua silaha na sumu toka ulaya.
Viongozi hawa wanasahau kuwa wanaiba pesa huku na kuzificha kwa wazungu. Halafu wanataka wazungu wawaheshimu. Wananunua silaha na sumu toka ulaya.