Bunge lijalo Waziri Mkuu atapona?

Bunge lijalo Waziri Mkuu atapona?

maganjwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Posts
2,811
Reaction score
2,359
Wadau nawaza tu kuhusu yanayoendelea ktk nchi yetu je waziri mkuu atapona kama kweli makonda hatakuja dodoma kuhojiwa na kamati ya bunge kwa kidhalilisha bunge la jamhuri yetu ya muungano.

Asipokuja je kura ya kutokuwa na imani na wazir mkuu isipigwe kwa sababu gani? mimi nawaza tu je huo hautakuwa udhalilishaji mkubwa kuliko uliotangulia? Nauona mfarakano mkubwa bungeni ukitokea.

Naibu spika aliweza kuwanyamazisha wale wabunge wa upinzani na hili atajitokeza kuilinda serikali tena? Nahakika kabisa akina msukuma hawatanyaaza hata siku moja katika hili.

Karibuni wadau
 
Bavichaa kwanini msiwehuke kwa imaginations hizi?
 
Zito anamuandalia mikakati ya kumtoa......mimi nashaur upinzani kwa sasa wa invest zaid vijijini..2020 ndo tutajuana apa tz...make mjini tunajielewa ila issue ni vijijini na ndipo wapo watu wengi sana.
Zitto atamtoa kweli.
Waha sio watu wa kucheke chekea akishaanua kitu lazima akomae nacho hadi mwisho.
 
Akimrudisha tunamtoa tena ili binge livunjwe turudi tena jimboni ili tushinde mapema asubui
 
Mkuu kabla Bunge halijakaa Dodoma mh Makonda atakuwa amekwishatumbuliwa.
 
Rais anawez kutangaza Hali ya Hatari ( state of emergency )
 
Mnalala mnawazia kesho mjaribu nini.. endeleni tu
ha ha haaaaaa

Mtanyooka tu

Hapa kazi tu

Makonda oyeeeeee
 
Sio kwa wabunge wa chama chetu, hawathubutu.
 
Bunge lijalo waziri mkuu atapona? Kwa Bunge lipi?Licha ya kupata ugonjwa hata harara hapati.Kwanza Kuna CCM (Mgando),CCM (Makonda),CUF/CCM B(Lipumba).Kumebaki nini tena?
 
Bunge halipo live kwa hiyo hutokaa ujue kinachoendelea...
 
Sisiemu wakiamua kuweka utaifa mbele anatoka na bwana yule hakuna ataloweza fanya
 
Back
Top Bottom