Bunge letu


Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
3,854
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
3,854 1,995
Tuliwambia humu mukawa munachekacha Leo kiko wapi sasa imefikia dakika 85 kipindi kuisha ndio wakati wananchi wanaenda kuchagua kati ya tabu na nafuu



Habari wanajamii ni kibwagizo moja ya maneno ya (mh) Joseph mbilinyi(sugu)
Wakuu naomba kufahamu huyo aliejirani wa mh sugu hapo nitashukuru kwa mchango wenu wakuu.
tapatalk_1555503423066-jpeg.1074161


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,969
Points
2,000
Age
31
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,969 2,000
Kulia anaitwa Jesca Kishoa,nyuma Silinde na pembeni yule mweupe anaitwa Japhari
Tuliwambia humu mukawa munachekacha Leo kiko wapi sasa imefikia dakika 85 kipindi kuisha ndio wakati wananchi wanaenda kuchagua kati ya tabu na nafuu



Habari wanajamii ni kibwagizo moja ya maneno ya (mh) Joseph mbilinyi(sugu)
Wakuu naomba kufahamu huyo aliejirani wa mh sugu hapo nitashukuru kwa mchango wenu wakuu.View attachment 1074161

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
She loves Me

She loves Me

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2017
Messages
661
Points
1,000
She loves Me

She loves Me

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2017
661 1,000
Aaaaah Kumbe ni Jesca, vp lakin kichwa kipo vzr? Au ni kifaa tu cha kuchakata RUZUKU ZETU
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,575
Top