Bunge la chitchat jumatatu hii... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la chitchat jumatatu hii...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Imany John, Jun 23, 2012.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kutokana na mmoja wa wabunge wetu kufumaniwa kule singapore (singida) na kutaka kugeuzwa mshikaki na mgoni wake na kucharangwa kidogo na sime,
    tutarajie maneno gani kutoka katika bunge letu tukufu jumatatu hii??

    Bunge la chitchat linaketi,
    Nawasilisha.
     
  2. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,376
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ngoja namuandalia msuto huyo mleta habari,
    Kwa huku Pwani mwanaume kufumaniwa ni sifa na inadhihirisha urijali, huku Pwani kama mke anaye mume halafu unapita mwaka hujamfumania jua huyo mume si ridhki kabisa.

    Sasa mleta habari anadhani hiyo ni stori ya kitaa, huku watu tunamsifu kweli aliyefumaniwa na tunampongeza.
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Zinduna kumbe kibakwe kongwa ni pwani,
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,916
    Likes Received: 5,079
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    pole kwa mke wake, mzee anakuja na ngeu toka bungeni.
     
  6. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo muafaka utakuwaje ktk Bunge.
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mhe,spika ni kweli nilizidiwa ikabidi niombe muongozo kwa mcapio wangu a.k.a deepstick,wakati nasomewa mwongozo ghafla nikajioporoa mmama mmoja ambaye kwa kweli tumeanza kuibana muda mrefu lakin kumbe siku ya 40 ikawa imetimia.mhe spika pamoja na kukutwa na mwenye kampuni lakn ulikua ni upepo kama anavyosemaga mwenyekit wetu,kwel upepo ukavuma na ukapita,mhe,spika,haka ni katabia kangu toka zamani siwezi kukaacha wala siwez kubadilika kwenye uwazir wangu,hata aliye niteuwa anajua na yeye huwa anafanyaga hvhv,sema tu ka arobaini kake hakajafika,ntadumu ktk uzinzi.naomba kuwasilisha mhe,spika
     
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zea is where i love u Zinduna
     
Loading...