Bunduki mahakamani Je, mahakama ina tumika?

Bunduki mahakamani Je, mahakama ina tumika?

WAZO2010

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2021
Posts
1,616
Reaction score
3,799
Nashuhudia maajabu ya Dunia katika Mahakama za Tanzania.
Askari wasio wa ki mahakama walio jaa silaha za visu, mabomu na bunduki wame tanda siyo nje tu ya mahakama bali ndani ya chumba cha mahakama.
Kwa nchi za wenzetu hata kwa majirani tu Kenya, hakuna utaratibu kama huo. Na ni kawaida ya Mahakama kuwa na askari wao siyo hawa wasio kuwa na mafunzo ya taratibu za kimahakama.
Je lengo lake ni kutia uogo au hofu kwa mshitakiwa au Hakimu? Jeutaratibu huu upo kisheria?
Je hii ni viashiria kuwa kwa sasa Mahakama za Tanzania hazipo huru na ni sehemu ya chombo cha serikali? Siyo mhimili tena unao jitegemea?
 
Nashuhudia maajabu ya Dunia katika Mahakama za Tanzania.
Askari wasio wa ki mahakama walio jaa silaha za visu, mabomu na bunduki wame tanda siyo nje tu ya mahakama bali ndani ya chumba cha mahakama.
Kwa nchi za wenzetu hata kwa majirani tu Kenya, hakuna utaratibu kama huo. Na ni kawaida ya Mahakama kuwa na askari wao siyo hawa wasio kuwa na mafunzo ya taratibu za kimahakama.
Je lengo lake ni kutia uogo au hofu kwa mshitakiwa au Hakimu? Jeutaratibu huu upo kisheria?
Je hii ni viashiria kuwa kwa sasa Mahakama za Tanzania hazipo huru na ni sehemu ya chombo cha serikali? Siyo mhimili tena unao jitegemea?
sheikh Hasina

1752582626478.png
 
Mahakama Tanzania ni ya makapuku masikini waiba kuku vibaka wanywa gongo na wauza gongo bange na mirungi
 
Mahakama ni muhimili huru wa serikali,lakini unafanya kazi kwa karibu sana na bunge na serikali kuu!
 
Bongo Kila kitu nguvu nyingi, kama Arusha Kuna wale high profile prisoners wa kimataifa wakitolewa mahakamani nakumbuka ilikua vurugu tupu, askari magereza walikua mpaka wanachapa magari yanayoblock msafara Kwa kutumia sijui nini, ukizubaa gari linavunjwa vioo
 
Mahakama zetu kivyetu vyetu inaitwa!!
 
Kwasababu Chadema walisema Lissu yuko kwenye hatari ya kuuwawa acha askari waingie na bunduki hadi ndani ya mahakama usije kuingia na Pistol umeficha kwenye mapaja ukashambulia akiwa the dock
 
Back
Top Bottom