Bumbuli 2015 ni Abdul Mgeni maarufu kama Kaniki

Bumbuli 2015 ni Abdul Mgeni maarufu kama Kaniki

NZALAMALENGA

Senior Member
Joined
Nov 18, 2014
Posts
141
Reaction score
25
Habari humu,
Kwa furaha kubwa Wanabumbuli wamekuwa na maelekezo kwa kila kiongozi wa chama cha mapinduzi kuwa safari hii hawata kubali kijana wao msomi ndg.Abdul aka KANIKI kutokuwa Mbunge wao.

Moja ya sababu ya kijana huyu kukubalika ni kuwa yeye anashughuli zake na makazi pale pale Jimboni tofauti na aliyepo sasa,hii imempa muda wa kutosha kushiriki kutafuta suluhisho la mambo mbalimbali ikiwa nipamoja na Kiwanda cha Chai pale Jimboni.

Hongereni sana watu wa Bumbuli kwani chaguo lenu lipo sahihi.
 
Wana Igunga wanamtaka Shilole Wana Temeke Kingwendu.
 
Mbona hata simjui? Kama mimi mdau mkubwa simjui Kaniki kweli wananchi wanamjua? Mtakuwa mmeshindwa kabla ya kuanza mbio.
 
Mbona hata simjui? Kama mimi mdau mkubwa simjui Kaniki kweli wananchi wanamjua? Mtakuwa mmeshindwa kabla ya kuanza mbio.

hakuna mwanaBumbuli asiyemjua Kaniki, huyu ndio tishio la January na Baba yake, huyu ndie alikuwa amemshinda January mwaka 2010 lakini Baba yake akabadilisha utaratibu wa kupiga kura ili waingize kadi feki na ndipo wakachakachua...KANIKI hana mpinzani BUMBULI na January anajua sana ndio maana ameanza kutuma msg za kuhadaa wananchi jimboni kwake kwamba kaniki ni fisadi.
#Kaniki4Bumbuli2015
 
Baraka Shelukindo ndiyo mwenye nafasi kubwa ya kumuondoa huyu opportunist sio hawa wengine

Baraka angekuwa na nia angeweza kuwa na nafasi nzuri maana hata baba yake bado anapendwa, lakini Baraka hajajitokeza na hata Mzee Shelukindo anamkubali sana Kaniki na amekuwa akimshauri mara nyingi juu ya siasa za Bumbuli.
 
news update:nilikuwa bumbuli juzi katika pita pita yangu nikakuta baa moja ambayo mmiliki na muuzaji ni mzee wetu shelukindo ameamua kujiajiri binafsi sasa
 
Kiongozi ni yule anayekaa na watu wake akawasikiliza matatizo yao na kuyatafutia njia ya kuyatatua.Abdul anayo sifa hiyo ndiyo maana wana bumbuli wanamwomba awe mubunge wao kwani amekuwa karibu sana na wananchi wake kiasi cha kumwona kama yeye ndiye mubunge wao.Nakuombea kwa Mungu akupe afya njema kaka Abdul ili uweze kutimiza adhima yako ya kuwatumikia wana bumbuli.
 
Nafikiri Abdul ameisikia Sauti ya wanabumbuli wanahitaji ukombozi wa kweli.
 
January Makamba ametangaza kuacha kugombea jimboni?
Je kile kijalida ni cha ubunge au urais?
 
Kama ni gamba aka majambazi wana bumbuli msahau maendeleo.Hivi kwanini watu wa mkoa wa Tanga hamtaki kubadilika???Kuna paleee???
 
Back
Top Bottom