Bukoba Raha kweli kweli,Senene kibao,Mgao hakuna!

  • Thread starter Mathias Byabato
  • Start date

Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Jamani huku Bukoba raha kweli kweli
Hivi sasa wale wadudu maarufu jamii ya panzi yahani senene ni wa kumwaga hapa,

Pia Mgao wa Umeme tunausikia kwenye vyombo vya Habari sisi tunatumia umeme kutoka Uganda

Hapa mbali na matatizo ya ukosefu wa fedha kama wabongo wengine lakini kwa hayo tunakula maisha

Karibu Lakini ukiingia kichwa kichwa utayapata ya...........

Watu Nyegera
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60


karibu
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
mie naulizia tu katerero lile gulio letu bd lipooo?
 
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
25
Points
45
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 25 45
Jamani huku Bukoba raha kweli kweli
Hivi sasa wale wadudu maarufu jamii ya panzi yahani senene ni wa kumwaga hapa,

Pia Mgao wa Umeme tunausikia kwenye vyombo vya Habari sisi tunatumia umeme kutoka Uganda

Hapa mbali na matatizo ya ukosefu wa fedha kama wabongo wengine lakini kwa hayo tunakula maisha

Karibu Lakini ukiingia kichwa kichwa utayapata ya...........

Watu Nyegera
Mkuu.kweli kabisa Bukoba kuna raha kibao, hasa madhari nzuri ya ziwa victoria , vyakula safi km ndizi, samaki nk.. zaidi Gulio la katerero ni kubwa sana tena lenye kila aina za bidha duh kweli Bukoba raha sanaaaa....Nyegera waitu.
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
Na wale jirani zenu wengine wanaliita .. KACHABARI..
 
M

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
502
Likes
62
Points
45
M

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
502 62 45
Jamani huku Bukoba raha kweli kweli
Hivi sasa wale wadudu maarufu jamii ya panzi yahani senene ni wa kumwaga hapa,

Pia Mgao wa Umeme tunausikia kwenye vyombo vya Habari sisi tunatumia umeme kutoka Uganda

Hapa mbali na matatizo ya ukosefu wa fedha kama wabongo wengine lakini kwa hayo tunakula maisha

Karibu Lakini ukiingia kichwa kichwa utayapata ya...........

Watu Nyegera
Oh I wish I was there lakini sasa niko huku kwenye baridi.... bukoba kuna raha bwana, nimetembea nchi nyingi dunia nzima lakini
Sijaona kuzuri kama bukoba, kuanzia hali ya hewa, matoke, senene, obushwa waitu Bukoba nenura muno!!!!
 
M

Maimai

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
174
Likes
2
Points
0
M

Maimai

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
174 2 0
Kasinge no busenene.. mbenu otutumile kake waitu:A S crown-1:
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
mwenyewe leo nimedaka kadhaa jirani na hapa home. Asikwambie mtu hata kuwadaka nako raha hasa majanini a.k.a kwenja na pia kwenye mahindi kati
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
Oh I wish I was there lakini sasa niko huku kwenye baridi.... bukoba kuna raha bwana, nimetembea nchi nyingi dunia nzima lakini
Sijaona kuzuri kama bukoba, kuanzia hali ya hewa, matoke, senene, obushwa waitu Bukoba nenura muno!!!!
Kasinge waitu! No any other beautiful place like this!
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Byabato ontwekele otusenene waitu embeo yanyitilayo Bulaya. Zitanisaidia kusukuma wisiki
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Niliambiwa bei yake ni balaa kwa mtz wa kawaida kununua, ni kweli?
 
K

kidumeso

Member
Joined
Mar 23, 2007
Messages
49
Likes
0
Points
0
K

kidumeso

Member
Joined Mar 23, 2007
49 0 0
waitu ndakutwekela,ninshaba omanyise kolazikwasa!!!
 
K

kidumeso

Member
Joined
Mar 23, 2007
Messages
49
Likes
0
Points
0
K

kidumeso

Member
Joined Mar 23, 2007
49 0 0
nkyonkai waboa,akabaraka kawe kanyeba?nomanyabilebi bukoba akainduka muno,ebitoke bikawa nengemu zikafa.
 
K

kakoko

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
K

kakoko

Member
Joined Nov 24, 2010
25 0 0
Nka mwasima Bk yoka!isii aandiiii kara... kanono,muleba?????? aahandiiiiiii:party:
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152