Budget ya mwaka 2011/2012-imepatiakana? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget ya mwaka 2011/2012-imepatiakana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Jun 8, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 617
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu, tunaomba mwenye copy ya budget aiweke humu. Nakumbuka mwaka jana muda kama huu tulishaipata. Nilitegemea mwaka huu tumejivua GAMBA basi budget ingepatikana mapema zaidi.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    i am dying to see it
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yanini waiweke kwani ulipoona ya mwaka jana kuna mabadiliko gani mpaka sasa??kila mwaka wanataja bajeti lakini je ninini kinachobadilika??maana mishahara palepale,maendeleo palepale,kodi palepale!!!kiujumla umuhimu wa hz bajeti naonaga tu zinaongelewa lakini hazisaidii kitu kituy labda wakenya ndio wanafaidi!
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    mkuu zinasaidia kuendesha wizara, bora iwekwe tuone ni wizara ipi itakuwa na ngawira za kutosha ili tukarambe miguu watu wa hiyo wizara maana mmmmh!! ni faida kwa wizara tu baasi.
     
Loading...