Bsc of Agrieconomics and Agribusiness

Bsc of Agrieconomics and Agribusiness

David Mamba

Member
Joined
May 28, 2017
Posts
8
Reaction score
0
Ni course nzr au sio nzr kwa maish ya kujiajili....au nyingine nzr zaid ipi kwa business ...msaaad WanaJf
 
Ni kozi nzuri sana.....sema unaweza usipate talanta za kujiajiri kwa kuwa ufundishwaji wake ni wa kinadharia zaidi.....

Maoni yangu tu.
 
Ni course nzr au sio nzr kwa maish ya kujiajili....au nyingine nzr zaid ipi kwa business ...msaaad WanaJf
Inapatikana sua hii bila shaka.Ngoja tuwasubiri wajumvi wa haya mambo watupe mwangaza
 
Back
Top Bottom