Broken mixer za FACEBOOK, tupia yako


Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
14,439
Likes
25,904
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
14,439 25,904 280
863ba1d189510cd1a2c4b0cf7bb5d2ac.jpg
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
20,826
Likes
14,490
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
20,826 14,490 280
sijapata ona mtandao wa kijamii wenye watu wanao andika caption zenye makosa ya kiuandishi kama facebook.

na wanao ongoza ni wanawake.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,859
Likes
26,885
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,859 26,885 280
mshana jr huu uzi umeanzisha mara mbili? si kuna ule mwingine unaendelea kulee
 
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
642
Likes
883
Points
180
Age
46
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
642 883 180
Mshana,kilichoko FB hususani makosa ya kiuandishi kinareflect hali ya elimu ya vijana wengi.Makosa ni mengi mno kiasi kuwa mtu unaweza kujiuliza ,hivi hawa wamepita shule kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,213