Breaking News: Suarez has been banned for 10 games, the FA has confirmed

Breaking News: Suarez has been banned for 10 games, the FA has confirmed

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Posts
4,879
Reaction score
7,393
Liverpool striker luis Suarez banned for ten matches for biting Chelsea defender branislav Ivanovic.
Source: sky news
 
SawaSawa Ban hiyo ila Chama Cha Michezo Cha Uengereza FA kisiwe kinatoa mfano kwa mtu mmoja ikija kwa mtu ambaye anachezea timu yao ya taifa wanamlazia usingizi kama hawaoni watakuwa wanaendelea kufanya makosa ila Luis Suarez kwa 10 Game Ban ni sawa japo pia FA wanamtumilia jamaa kwa hizo Ban zao wakija watu wao utaona wanaichunia Viera alikuwa ndio akifanyiwa hivyo.
 
Safi ila hawajamla Pound kadhaa!!! Ten matches hazitoshi. Zimtoke na hela ya maumivu.
 
SawaSawa Ban hiyo ila Chama Cha Michezo Cha Uengereza FA kisiwe kinatoa mfano kwa mtu mmoja ikija kwa mtu ambaye anachezea timu yao ya taifa wanamlazia usingizi kama hawaoni watakuwa wanaendelea kufanya makosa ila Luis Suarez kwa 10 Game Ban ni sawa japo pia FA wanamtumilia jamaa kwa hizo Ban zao wakija watu wao utaona wanaichunia Viera alikuwa ndio akifanyiwa hivyo.

sijui ya defoe imeishia wapi..
 
dogo mjinga sana yule...adhabu ni sahihi..
 
This is what happens to a wannabe cannibal..a professional player has to think before acting like Dr. Hannibal Lecter of The Silence of Lambs.
 
yaani alitakiwa afungiwe maisha huyu nguruwe pori,juzi nilicheka EVRA aliposhangilia ushindi kwa kuuma mkono bandia
 
This boy has more problems than what we see or saw/think......kwa sababu inaelekea hajifunzi kutokana na historia yake ya matatizo.....kung'ata kule Uholanzi na ubaguzi......
 
Adhabu ni sawa kwa vile amerudia kosa .

Jamaa ni mchezaji poa lakini anaitaji msaada wa kisaikolojia.

Na pia inaweza kuwa Suarez kafanya vile hili watu waongeze chuki kwake na kuitumia kama sababu ya kuondoka ligi ya Uingereza.
 
bahati yake tu, angekutana na jembe hili angesimulia maishani! balo.jpg
 
Back
Top Bottom