Breaking news:prof maboko asalimu amri udsm.


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Wadau,ule mkwara alio uchimba huyo jamaa hapo juu eti kwa continue students lazma 2lipe sehemu ya cost 2nazodaiwa ndo 2pewe bumu le2 umegonga mwamba na hatimae bumu limewekwa tangu majuzi maana wana harakati walikua waisha panga kuwasha moto mapema nxt week..God blec wanaharakat wote wa udsm nd God blec udsm...solidarity forever.
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
mi mbona hola in my account?
 
F

Fahari MJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
425
Likes
1
Points
0
Age
40
F

Fahari MJ

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
425 1 0
Msome sasa sio mnamaliza chuo mnaambiwa kuandka hata project proposal mnashangaa tu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
sasa sio ndo muende kuweka heshima bar ka mnavosemaga,hbu waambie wadogo zako watume namba za viatu yao ili nao wafaudu kidogo
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,168
Likes
776
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,168 776 280
Vp na ile inshu ya mahawara wa Riz1 imefikia wapi?
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
someni kwa bidii
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Fuateni kilichowapeleka shule wadogo zangu. Hayo mambo ya boom yapo tu! Chamuhimu ni kufaulu tu
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,025
Likes
334
Points
180
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,025 334 180
mi mbona hola in my account?
labda huku apply loan,kwani wametoa majina ya ambao hawakuapply online.cheki Web yao maeneo ya loan results fungua.ukiona upo fanya utaratibu mkuu kwani wapo seriuz.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
sasa sio ndo muende kuweka heshima bar ka mnavosemaga,hbu waambie wadogo zako watume namba za viatu yao ili nao wafaudu kidogo
ce wengne ni mafinalist so hayo mambo ya kitoto 2meisha yaacha.
 
P

PAULO IGNASI

Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
0
P

PAULO IGNASI

Member
Joined Jun 23, 2011
15 0 0
Msome sasa sio mnamaliza chuo mnaambiwa kuandka hata project proposal mnashangaa tu
"Mpumbavu wewe we ulimaliza chuo gani cha kata ukashindwa kuandika iyo proposal,kama huna cha kuchangia you better mute"
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Senetor uwe unaandika vizuri bana unaandika kama unamwamdikia mshikaji sms babu...
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,273
Likes
3,608
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,273 3,608 280
Wadau,ule mkwara alio uchimba huyo jamaa hapo juu eti kwa continue students lazma 2lipe sehemu ya cost 2nazodaiwa ndo 2pewe bumu le2 umegonga mwamba ....
Nilidhani hivi vifupisho vinatumiwa na laymen, kumbe hata wanachuo wanavitumia !! Kwa kweli hizo lugha za kwenye sms za mobile phone huwa zinanikera, kwani hakuna significant time unayookoa kwa kuandika '2' badala ya 'tu'. Wasomi wengine ni yeboyebo kabisa!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Nilidhani hivi vifupisho vinatumiwa na laymen, kumbe hata wanachuo wanavitumia !! Kwa kweli hizo lugha za kwenye sms za mobile phone huwa zinanikera, kwani hakuna significant time unayookoa kwa kuandika '2' badala ya 'tu'. Wasomi wengine ni yeboyebo kabisa!
Lugha za facebook hizo mkuu, vumilia utazoea tu
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Udsm mnatakiwa kuendelea kuwa role model wa vyuo vingine katika kila jambo
 

Forum statistics

Threads 1,238,122
Members 475,830
Posts 29,311,312