Breaking buta bit late - TPA JOBS washaita!


M

mswazi

Member
Joined
Nov 18, 2007
Messages
25
Likes
0
Points
3
M

mswazi

Member
Joined Nov 18, 2007
25 0 3
Jamani kwa wale walioomba nafasi za Audit pale TPA,tafadhali futa katika list ya matumaini kwani tayari wameshaita na wamefanya interview alhamisi iliyopita,poleni kwa waliokosa na hongereni kwa mliopata ikiwa mumepata kwa ushindani halali na si kwa KAMLETE.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
Jamani kwa wale walioomba nafasi za Audit pale TPA,tafadhali futa katika list ya matumaini kwani tayari wameshaita na wamefanya interview alhamisi iliyopita,poleni kwa waliokosa na hongereni kwa mliopata ikiwa mumepata kwa ushindani halali na si kwa KAMLETE.
Mwenyezi Mungu atawapa mkate wao wa kila siku kupitia juhudi binafsi kwenye makampuni mengine, si lazima TPA
 
S

Sngs

Senior Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
33
S

Sngs

Senior Member
Joined Jul 25, 2011
111 0 33
Na wale watu wa HR pale tpa wamefia wapi tena!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,228
Members 462,001
Posts 28,470,518