Brazil yaisamehe Tanzania deni la Shilingi Bilioni 445

Brazil yaisamehe Tanzania deni la Shilingi Bilioni 445

Itakuwa wameridhishwa na utendaji wa jemedari magufuli
Hapa kazi tu
Tatizo wabongo mna akili kama za kuku, rahisi mno kusahau na kubebwa na upepo wa matukio. Mchakato wa serikali ya Brazil kusamehe hili deni umeanza mwaka 2010 baada ya Ziara ya aliyekuwa rais wa Brazil wa wakati huo, Da Silva wakati wa serikali ya KIKWETE na Kikwete akaliweka wazi katika moja ya hotuba zake (Rekodi zipo) leo mchakato unakamilika baba MASIFA anajichukulia point na wajinga vigelegele chekwa.
 
Safi sana Magufuli, ni kama enzi za mfalme Selemani, watawala wa enzi hizo walimpelekea zawadi nyingi kwa sababu mtendaji wa kazi zake nzuri, naiona Tanzania mpya yenye maziwa na asali.
[quote uid=384465 name="ndege JOHN" post=23493263]Itakuwa wameridhishwa na utendaji wa jemedari magufuli<br />Hapa kazi tu[/QUOTE]<br />Tatizo wabongo mna akili kama za kuku, rahisi mno kusahau na kubebwa na upepo wa matukio. Mchakato wa serikali ya Brazil kusamehe hili deni umeanza mwaka 2010 baada ya Ziara ya aliyekuwa rais wa Brazil wa wakati huo, Da Silva wakati wa serikali ya KIKWETE na Kikwete akaliweka wazi katika moja ya hotuba zake (Rekodi zipo) leo mchakato unakamilika baba MASIFA anajichukulia point na wajinga vigelegele chekwa. Huyu atasamehewa na nani kilaza wa demokrasia.
 
Habari nzuri
Naamini imesababishwa na wao kuona hawamu hii ni tofauti na zilizopita na inajali wananchi na maendeleo.

Magufuli oyeeeee
[quote uid=384465 name="ndege JOHN" post=23493263]Itakuwa wameridhishwa na utendaji wa jemedari magufuli<br />Hapa kazi tu[/QUOTE]<br />Tatizo wabongo mna akili kama za kuku, rahisi mno kusahau na kubebwa na upepo wa matukio. Mchakato wa serikali ya Brazil kusamehe hili deni umeanza mwaka 2010 baada ya Ziara ya aliyekuwa rais wa Brazil wa wakati huo, Da Silva wakati wa serikali ya KIKWETE na Kikwete akaliweka wazi katika moja ya hotuba zake (Rekodi zipo) leo mchakato unakamilika baba MASIFA anajichukulia point na wajinga vigelegele chekwa. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, sifa kwa hili ziende kwa serikali ya KIKWETE na sio Magufuli.
 
Kwani hukumbuki ,tulishasamehewa Na hawa mwaka 2009 kwa Deni ALILOACHA Nyerere la kujenga Barabara ya dar to morogoro?
Ndio deni hili hili mkuu, jitihada za Kikwete. Sema serikali ya Brazili ililiweka kwenye mchakato tangu wakati huo, leo mchakato umekamilika baba Masifa kachukua point kiulaiiini.
 
Kama namdai mtu na mwaka umepita hajanilipa huwa nasamehe tu.
Tuna shida kwa kulipa madeni.
Lakini ukarimu tu ndio sifa yetu

Sasa deni la tangu namaliza secondary mpaka Leo halijalipwa bora wasamehe.
 
Ukitaka kujua akili za bavicha upite kwenye uzi kama huu
 
[quote uid=384465 name="ndege JOHN" post=23493263]Itakuwa wameridhishwa na utendaji wa jemedari magufuli<br />Hapa kazi tu
<br />Tatizo wabongo mna akili kama za kuku, rahisi mno kusahau na kubebwa na upepo wa matukio. Mchakato wa serikali ya Brazil kusamehe hili deni umeanza mwaka 2010 baada ya Ziara ya aliyekuwa rais wa Brazil wa wakati huo, Da Silva wakati wa serikali ya KIKWETE na Kikwete akaliweka wazi katika moja ya hotuba zake (Rekodi zipo) leo mchakato unakamilika baba MASIFA anajichukulia point na wajinga vigelegele chekwa. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, sifa kwa hili ziende kwa serikali ya KIKWETE na sio Magufuli.[/QUOTE]
Hata ufanyaje huwez kubadilisha huu upepo wa magufuli kukubalika..kama huamini subiri 2020 uone jinsi anavoshinda
 
Hongera sana serikali yetu mahili,hili ni jambo la kujivunia na kutembea kifua mbele,
Yes tumefutiwa mkopo ni jambo la kujisifia kabisa maana itatutangaza kimataifa
 
hakuna mzungu mjinga namna hiyo wala pesa yaie haiendi kifala hivyo

tega sikio fatilia utaona nini kinafuata

Utajiju..
Muhimu deni limefutwa.. hayo mengine naaminia serikali ya awamu hii.

Deni halipoooooooo tena.. eeeeeh
Furahia kwanza
 
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
SERIKALI YA BRAZIL IMETANGAZA RASMI KUFUNGUA MILANGO YA USHIRIKIANO WA KIFEDHA NA BIASHARA NA TANZANIA

Serikali ya Brazil imesamehe Tanzania deni la jumla ya Dola za Marekani milioni 203 ambazo ni sawa na shilingi za Kitanzania zaidi ya Bilioni 445.

Deni hilo lilitokana na mkopo uliotolewa kwa ajili ya ujenzi wa barabara ya Morogoro-Dodoma mwaka 1979 pamoja Riba.

Balozi wa Tanzania Nchini Brazil Dkt. Emmanuel Nchimbi alisaini mkataba huo kwa niaba ya Tanzania huku Wakili wa Hazina ya Taifa Dkt. Sonia Portella Nunes akisaini kwa niaba ya Serikali ya Brazil.

Balozi Nchimbi alishukuru Serikali ya Brazil kwa Msamaha huo ambao alisema umeunga mkono jitihada za Rais Dkt. John Pombe Magufuli kujenga uchumi imara wa Tanzania.

Balozi Nchimbi pia aliihakikishia Serikali ya Brazil utayari wa Tanzania katika kuimarisha ushirikiano wa kibiashara na uchumi na Brazil.

Kiongozi wa ujumbe wa Brazil kwenye sherehe hiyo Bw. Guilheme Laux, Undersecretary of Credit and Guarantee kutoka Wizara ya Fedha ya Brazil alimtamka rasmi kufunguliwa kwa milango ya ushirikiano wa kifedha na kibiashara iliyokuwa imefungwa kutokana na Deni hilo lililofanya Tanzania kuwa moja ya nchi zenye madeni sugu ya Brazil.

Hivyo kutoka sasa Makampuni ya Brazil yanaruhusiwa kukopa katika Benki za Brazil kwa ajili ya kutekeleza miradi nchini Tanzania lakini pia Serikali ya Tanzania inaruhusiwa kuanzisha majadiliano ya miradi mipya ya maendeleo.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments

  • Screenshot_20170917-202701.jpg
    Screenshot_20170917-202701.jpg
    59.9 KB · Views: 26
[quote uid=384465 name="ndege JOHN" post=23493263]Itakuwa wameridhishwa na utendaji wa jemedari magufuli<br />Hapa kazi tu
<br />Tatizo wabongo mna akili kama za kuku, rahisi mno kusahau na kubebwa na upepo wa matukio. Mchakato wa serikali ya Brazil kusamehe hili deni umeanza mwaka 2010 baada ya Ziara ya aliyekuwa rais wa Brazil wa wakati huo, Da Silva wakati wa serikali ya KIKWETE na Kikwete akaliweka wazi katika moja ya hotuba zake (Rekodi zipo) leo mchakato unakamilika baba MASIFA anajichukulia point na wajinga vigelegele chekwa. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, sifa kwa hili ziende kwa serikali ya KIKWETE na sio Magufuli.[/QUOTE]

Sasa umesoma yaliyoelezwa sasa au!?
Shida yako hasa ni nini kuku au!? Hayo ya sifa fanya wewe.. tunaona matukio sasa hivi na sio awamu iliyopita...Magufuli oyeeeeee
 
Kila nchi wanamkubali JPM, huyu jamaa kaleywq Tz ma Mungu kuwa rais wa Tz! Tumshukuru Mungu tena, watanzania wote.
 
BRAZIL YAISAMEHE TANZANIA DENI LA DOLA MILIONI 203 ZA MAREKANI SAWA NA SH. BILIONI 443, YAFUNGUA MILANGO YA BIASHARA
Serikali ya Brazil imesamehe Tanzania deni la jumla ya Dola za Marekani milioni 203 ambazo ni sawa na shilingi za Kitanzania zaidi ya Bilioni 445.

Deni hilo lilitokana na mkopo uliotolewa kwaajili ya ujenzi wa barabara ya Morogoro-Dodoma mwaka 1979 pamoja Riba.

Balozi wa Tanzania Nchini Brazil Dk. Emmanuel Nchimbi alisaini mkataba huo kwaniaba ya Tanzania huku Wakili wa Hazina ya Taifa Dk. Sonia Portella Nunes akisaini kwa niaba ya Serikali ya Brazil.

Kufuatia tukio hilo, Balozi Nchimbi alishukuru Serikali ya Brazil kwa Msamaha huo ambao alisema umeunga mkono jitihada za Rais Dk. John Pombe Magufuli kujenga uchumi imara wa Tanzania.

Aliihakikishia Serikali ya Brazil utayari wa Tanzania katika kuimarisha ushirikiano wa kibiashara na uchumi na nchi hiyo.

Kiongozi wa ujumbe wa Brazil kwenye hafla hiyo Guilheme Laux, Undersecretary of Credit and Guarantee kutoka Wizara ya Fedha ya Brazil alimtamka rasmi kufunguliwa kwa milango ya ushirikiano wa kifedha na kibiashara iliyokuwa imefungwa kutokana na deni hilo lililofanya Tanzania kuwa moja ya nchi zenye madeni sugu ya Brazil.

Hivyo kutoka sasa kampuni za Brazil zinaruhusiwa kukopa katika Benki za Brazil kwa ajili ya kutekeleza miradi nchini Tanzania lakini pia Serikali ya Tanzania inaruhusiwa kuanzisha majadiliano ya miradi mipya ya maendeleo.
6cb920025452ab961b227c3bf395b9a8.jpg
 
Kufutiwa madeni nako mnajitangaza Aibu sana hii nchi,halafu Huyu nchimbi baada ya kuzingua zingua chamani wamempa shavu la ubalozi duuuuh[emoji41] [emoji41] [emoji41]
 
Toka 1979 mpaka leo 2017!

Si ajabu wameona hakuna dalili za kulipwa,ama wameona njia mbadala ya kurudisha hela zao na faida juu
 
Back
Top Bottom