Boys II men vs Philip collins

Boys II men vs Philip collins

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,373
Mida ya kulala ukiwa na mpenzi wako kati ya nyimbo za boys II to men na Philip Collins unaenjoy nyimbo za nani?
 
Boyz ii men End of the road, on bended knee
Water runs dry
 
Mida ya kulala ukiwa na mpenzi wako kati ya nyimbo za boys II to men na Philip Collins unaenjoy nyimbo za nani?

Umenikumbusha kuna mshikaji anapigaga game na mpini ya Bob Marley and the wailers. Kwa kifupi ni raggae mwanzo mwisho!
 
Phil Collins ni nguli yule...huwezi mlinganisha na vijana hao.
Kwanza jaribu kuhesabu wana albums ngapi afu ujaribu kujiuliza mkongwe Phil Collins ana ngapi...tena hit songs za kutosha!
Siwabezi Boyz ll Men but najaribu kuwa MKWELI.
 
Phil Collins ni nguli yule...huwezi mlinganisha na vijana hao.
Kwanza jaribu kuhesabu wana albums ngapi afu ujaribu kujiuliza mkongwe Phil Collins ana ngapi...tena hit songs za kutosha!
Siwabezi Boyz ll Men but najaribu kuwa MKWELI.

Kwani amewashindanisha?
 
Umenikumbusha kuna mshikaji anapigaga game na mpini ya Bob Marley and the wailers. Kwa kifupi ni raggae mwanzo mwisho!
kuna msukuma alikuwa jirani yangu alikuwa analala na ngwasuma,yaani ngwasuma hizi dombolo,kina awilo ye analala nazo
 
Duh hapo kuchagua ni kazi maana kila nyimbo ni kali naona ni vizazi tofauti na kulinganisha hatutendi hakii lakini pia boys 2 men kwa kizazi changu ndio nawaelewa sanaaaaa
 
True colour ya Phil Collins imetulia. Anyway wote wako powa coz boys II men wapo Kama group while Phillip Collins yupo solo ..
 
Back
Top Bottom