Boy friend wangu ni nini hiki tena?

MulRZGM

JF-Expert Member
Jan 26, 2017
998
2,000
Tangu nianze kufanya mapenzi na boy friend wangu sijawahi kuona hiki shahawa zenye jelly ( things like a jelly in the sperm) kwa sa ivi tumekaa mda bila kufanya mambo leo nashangaa kuona hivi vitu.
Iv... Unayo marinda kwel ww? Ckuelew ujue mkuu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom