Boxer za kiume za zinauzwa

Boxer za kiume za zinauzwa

mgonjwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Posts
514
Reaction score
223
Boxer za kiume za ukweli toka Turkey kwa bei rahisi kwa mahitaji ya jumla na rejareja ni pm tufanye biashara !! Ni pure cotton !! Karibuni sana
 

Attachments

  • 1409173296822.jpg
    1409173296822.jpg
    79 KB · Views: 693
  • 1409173317633.jpg
    1409173317633.jpg
    102.3 KB · Views: 582
  • 1409173345214.jpg
    1409173345214.jpg
    117.3 KB · Views: 565
napenda kuvaa sana haswaa wikend nazurura nazo ndani
ninayo moja tu imeanza kunibana nataka ntingine inayopwaya pwaya sipendi kubanwa
 
Weka bei mkuu watu tupo interested aisee..
 
Mwenye uelewa kidogo atufafanulkie ubora wa Boxer za cotton na non-Cotton then nitahitaji moja kwa majaribio maana nimeshajizoesha hizi za kubana na zisizokuwa za cotton.
 
Weka mawasiliano yako tuambie unapatikana wapi mbona unakuwa mzito hivyo mkuu changamkia hii fursa..
 
Boxer za kiume za ukweli toka turkey kwa bei rahisi kwa mahitaji ya jumla na rejareja ni pm tufanye biashara !! Ni pure cotton !! Karibuni sana

mie sijaona size yangu hapo... zote za watoto.
 
hahhah nanunuaga saizi kubwa jamani

kubwa si nzuri bana...natamani nikuone ukiwa umevaa iliyo taiti!!!

naweza uza shamba langu la magimbi ili nkununulie tu hii makitu teh teh !!!
 
kubwa si nzuri bana...natamani nikuone ukiwa umevaa iliyo taiti!!!

naweza uza shamba langu la magimbi ili nkununulie tu hii makitu teh teh !!!

yaani inakuwa inakushika kimtindo sio ina tait sana basi ile kama jmosi na jpili hutoki unazunguka nayo tu ndani
au ukitoka job jion
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom