Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bosi msumbuf/mtata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luck, Dec 23, 2011.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    tupe uzoef wa bosi wako
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,344
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Mbona hujatoa uzoefu wako wewe?

    Wa kwangu ni huu. (CEO)

    1. Anafikiri anafahamu kila kitu kumbe ni duanzi
    2. Anapenda misifa wakati ni kilaza wa kutupa
    3. Ana upendeleo wa kufa mtu
    4. Anaingilia kazi -hajui mipaka yake kiasi watu wanamshangaa.
    Huyu niliyemfuata (meneja)
    1. Ana inferiority complex- maana nimemzidi kielimu
    2. Sio mstaarabu kwa ujumla ,kuanzai kuongea hadi kutenda
    3. sio mwaminifu kabisa(mdokozi) ila mimi nampotezea tu.
    4. Anaweza kukupigia simu usiku, au weekend kwa very very trivial things tena ambazo ulishamwambia jana yake
    5. Anafikiri kila anachosema ndio sahihi.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,698
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kumbe tunafanya kazi sehemu moja wewe eeeh!
     
  4. luck

    luck JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    nimeona nisiwapre-empty.......nitatoa xperience yangu punde!
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,132
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa ulipoandika barua ya kuomba kazi ulimalizia kwa........Wako katika ujenzi wa Taifa.........Wako Mtiifu.......na baada ya ajira ukaapishwa kutunza siri za ofisi yako......Inabdi uvumilie tu.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli na changamoto maofisini
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,621
    Likes Received: 16,537
    Trophy Points: 280
    siongei kitu humu lol
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,426
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    Mie boss wangu fresh kinomaaaaaaa yani yupo pc kishenzi
     
Loading...