• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Boom majanga

Arsenalist

Arsenalist

Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
74
Points
125
Arsenalist

Arsenalist

Member
Joined Oct 4, 2013
74 125
Jamani hivi inawezekana kweli bodi mpaka sasa hawajatoa pesa ya awamu ya kwanza kwa wale tulio batch ya tatu? Maana hapa tangu nije nimeishia kupeleka detail tu, wala sijasain pesa. Dah Must chuo changu
 
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
522
Points
195
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
522 195
Dah sio nyie tu hata sie wa DIT batch ya mwisho hatujalamba hata senti ya bum la kwanza,vuta subra nadhan mzigo utaingia wote wa round ya kwanza na pili,we kopaaa tu
 
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
522
Points
195
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
522 195
Dah sio nyie tu hata sie wa DIT batch ya mwisho hatujalamba hata senti ya bum la kwanza,vuta subra nadhan mzigo utaingia wote wa round ya kwanza na pili,we kopaaa tu
Jana pesa ya awam ya kwanza imeingia twasubiri ku sign ya pili na special facult siku si nyingi
 

Forum statistics

Threads 1,404,407
Members 531,595
Posts 34,452,905
Top